Jinsi ya kumwambia mke wangu avae cheni kiunoni

Jinsi ya kumwambia mke wangu avae cheni kiunoni

Wakuu,

Mke wangu ni mlokole sana, yani kupitiliza mpaka kunyonya mgegedo anasema eti ni dhambi. Hajawahi na wala hana mpango wa kunyinyonya japo mi huwa napenda.

Tokea muda mrefu sana nawish kumuona mke wangu akiwa amevaa cheni kiunoni huku nakula mzigo wangu taratiiiibu ila changamoto ni kwamba nitaanzaje kumwambia avae?

Kuna mbinu moja nilitaka kutumia, ya kumuonyesha picha za x ambazo mwanamke kavaa then nimwambie ajaribu nayeye kuvaa. Lakini sababu ya ulokole wake nikimuonyesha hataki kuangalia anasema siku hizi nina mapepo. Basi hapo akiwa kwenye maombi yake ya kulala usiku lazima anitaje kama mara elfu moja hivi kwamba Mungu aniokoe.

Wakubwa wa hizi kazi mnishauri ntawezaje kumbana huyu mlokole avae cheni kwanjia za kidiplomasia.
Avae cheni kwani yeye ni mbwa?
 
Mvalishe cheni Kwa mikono yako mwenyewe Na mwambie huo ndio utaratibu wako Mpya wa ndoa yako.Pili mnyonye papa wewe kwanza ataanza "yesu!yesu!yesu!we mnyonye tu ukiweza shuka kidogo mnyonye na ambaruty.wakati unamnyonya muwe 69 Naye atakunyonya tu.
 
Ulimkuta bikra?! Akivaa utakuja na Uzi wa jinsi ya kumwomba uambarutu.
 
Pale kizazi Cha waangalia porno kinapoingia katika ndoa na kukutana na kizazi cha kusifu na kuabudu........
 
Ulioa mwanamke kama huyu wa nini wakati ukijua fika haendani na yale uyapendayo kwenye yale majambo yetu?

Wakuu,

Mke wangu ni mlokole sana, yani kupitiliza mpaka kunyonya mgegedo anasema eti ni dhambi. Hajawahi na wala hana mpango wa kunyinyonya japo mi huwa napenda.

Tokea muda mrefu sana nawish kumuona mke wangu akiwa amevaa cheni kiunoni huku nakula mzigo wangu taratiiiibu ila changamoto ni kwamba nitaanzaje kumwambia avae?

Kuna mbinu moja nilitaka kutumia, ya kumuonyesha picha za x ambazo mwanamke kavaa then nimwambie ajaribu nayeye kuvaa. Lakini sababu ya ulokole wake nikimuonyesha hataki kuangalia anasema siku hizi nina mapepo. Basi hapo akiwa kwenye maombi yake ya kulala usiku lazima anitaje kama mara elfu moja hivi kwamba Mungu aniokoe.

Wakubwa wa hizi kazi mnishauri ntawezaje kumbana huyu mlokole avae cheni kwanjia za kidiplomasia.
 
raha ya cheni ni kiuno kizuri,usije mshangaa bure baadae akiwa amevaa...
hebu badilisha akili yako,chako ni kilichopo mkononi kwako,hao wengine wavaa vikuku au shanga /cheni siyo wako. vinginevyo uwe kahaba kama wao tu..
 
Dah ..jinsi wanawake walivyo watata..utakuta kuna lijamaa linakula mpaka tigo yake huko nje.....akiwa homu anakuwa mlokole.....kha! sasa kama unataka amini kwamba ni maigizo jiulize ulianza kumbandua ndani ya ndoa au nje ya ndoa? ulimkuta bikra? au ameokokea ndani ya ndoa?
 
kuhusu hilo la cheni, nadhan halina umhimu, na yupo sahihi kukataa.

Maada haizungumzii umuhimu wa cheni, inazungumzia jinsi ya kumwambia mke avae cheni. Sasa naona wewe umejitungia swali, umejijibu na umejisaishia, mkifeli mnasema mwalimu mkuda
 
Maada haizungumzii umuhimu wa cheni, inazungumzia jinsi ya kumwambia mke avae cheni. Sasa naona wewe umejitungia swali, umejijibu na umejisaishia, mkifeli mnasema mwalimu mkuda
nimelazimika kufuatilia aina ya nyuzi unazozileta hapa..........


niseme tu, sio aina ya nyuzi ninazotakiwa kuchangiwa! i'm sorry
 
potezea kuhusu cheni hazina umuhimu wowote maana cha muhimu ni joto na uterezi hayo mengine mbwembwe tu. Halafu mtu wangu okoka na wewe muende sawa na mkeo Maisha yatakuwa mazuri sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom