Jinsi ya kumwambia mke wangu avae cheni kiunoni

Jinsi ya kumwambia mke wangu avae cheni kiunoni

naamini baada ya barabara yetu ya njia 8 kujengwa hii kero itaisha kabisa mkuu..
kuwa mvumilivu tu
 
Mkuu achana na mambo ya shanga kwa mkeo wa ndoa uyo sio wale wa kujiuza uyo ni mwanamke wa ndoa heshimu maamuzi yake usimlazimishe mtu kufanya jambo ambalo hataki
 
Life can't give you what you need
it's give you what you seek..
Indeed umeshapata ulchokitafuta bas hunabudi kuendana nacho..
Ndege wafananao huruka pamoja, just change your mind ili uendane na mkeo wa ndoa.. hakika utafurahia maisha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom