Jinsi ya kumkomesha ex wako

Jinsi ya kumkomesha ex wako

hiyo laki sita si ungeipeleka kwa watoto yatima kama huna kazi nayo?
 
NJIA PEKEE YA KUMSOMESHA NAMBA EX WAKO AMBAYE AMEKUACHA KISA HUNA HELA.
1. Nenda kapambane upate hela.
2. Nunua gari bovu bovu (Lililochoka lakini linatembea) hata kwa laki sita tu yanapatikanaga.
2. Andikisha kadi ya gari kwa majina matatu ya EX wako
3. Nenda kalipaki ''Uwanja wa ndege'' katika Parking ya magari kawaida kisha ondoka zako usilifatilie hata kama ni miezi mitano.

KITAKACHOTOKEA
Idara ya parking katika viwanja vya ndege hutoza kulingana na muda gari limekaa eneo husika na kitakachotokea hapo gari hilo litatozwa pesa ndefu kuliko bei uliyotumia kulinunua.
WAKIJA KUMTAFUTA MWENYE GARI WANAMSHIKA EX WAKO NA HAPO NDO ATAJUA KWANINI YAMOTO BAND WANATETEMEKA BARIDI WAKIENDA MAKAMBAKO.
Hiyo laki sita ni bora niwapelekee wazazi wangu watanishukuru kuliko kusumbuka na mtu ambaye hana faida kwangu zaidi ya kunitia hasara
 
Hiyo laki 6 nimeshapata mademu wapya zaidi ya 10 kwa hali hii ya unko magu sasa nirudi nyuma kufanya nn labda
 
Wewe bure kabisa, laki sita mdio kununua think about registration na kodi zingine.... Mpka ufike airport traffic watakuwa washakupiga kama notigication 5 hivi so yuu will lost a million on the most stupidiest act ever, halafu na ssi tulio na ma-ex zaidi ya 5 tufanyaje?
 
Wavulana mna visa nyie. Sasa hiyo laki sita si bora ufungue biashara upate faida.
 
Back
Top Bottom