Jinsi ya kuflash vodafone zte k3570 pamoja na software bureee

Candid Scope

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
11,879
1,250
Angalisho: Kuweni makini sana na njia hizi za software, hatari yake ni kwamba utakuja shtukia informationzako zimeibwa na mtu usiye mjua na pengine account yako kutumiwa na mtu usiyemjua.
 

jozzb

Member
Jun 30, 2011
87
70
angalisho: Kuweni makini sana na njia hizi za software, hatari yake ni kwamba utakuja shtukia informationzako zimeibwa na mtu usiye mjua na pengine account yako kutumiwa na mtu usiyemjua.
nakushauri usitoe information za ukweli
 

allan248

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
929
500
duh mtaalamu kwangu inazngua sana kunipeleka kwenye softwae nisaidie hapo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom