[emoji4] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] Cheka shoti angu hawa wamwaga hela washenzi balaaa....He he ebu nijichekee shunie mm
Tangu 2010 hadi leo ushabadili IDs ngapi?Wewe utabaki ?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] we mtu chake hebu bwanaa!!!Ndio maana sie wengine,tunabaki kujifunza tu humu
Duh, kazi ipoIla wadada tuwe makini humu kuna watu kazi yao kuwachanganya changanya tu yaani ana ukipiga mahesabu kala kama wote humu jf kwa mkono wa pesa yaani...acha kabisaa!!!
Halafu mwajikuta mwagombana kisa danga La jf..kumbe shenzi tuu
Haki tena balaaa...naogopa tusije pigwa ban...ila namjua na anamwaga kweli kama sio mgonjwa yulee sijui!!hheheheheheeh km woteeeee
hahaha...sawa mzeebaba wabandikie wabandikie wabandikie mapicha...wataelewa tu
poaaaJamani ebu niwekee link sijapata notification ya tag insta babe
ππππ hii kaliIla wadada tuwe makini humu kuna watu kazi yao kuwachanganya changanya tu yaani ana ukipiga mahesabu kala kama wote humu jf kwa mkono wa pesa yaani...acha kabisaa!!!
Halafu mwajikuta mwagombana kisa danga La jf..kumbe shenzi tuu
Tafuta pesa dogoooo
Haki tena balaaa...naogopa tusije pigwa ban...ila namjua na anamwaga kweli kama sio mgonjwa yulee sijui!!
Yeye anacheza na PM tuu!!!comments si sana atiii!![emoji23] [emoji23] [emoji23] uongo shostiiii!!!!
Kweli shoga angu watu wanavaana humu kisa madanga hayaa..miye hayajanikuta bibi[emoji3][emoji16][emoji23][emoji23]ππππ hii kali
Mnanuniana kisa danga la jf?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ila wadada tuwe makini humu kuna watu kazi yao kuwachanganya changanya tu yaani ana ukipiga mahesabu kala kama wote humu jf kwa mkono wa pesa yaani...acha kabisaa!!!
Halafu mwajikuta mwagombana kisa danga La jf..kumbe shenzi tuu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] akuu!thtaki miyeee...!!!ila 100% ndiyeee!!ban kwann mamy!ban my ass!funguka tu!am sure sio hyo
He heheee!!bibi hujawahi ona humu au sikia watu wanavaana kisa danga La jf...[emoji3][emoji3][emoji23][emoji23][emoji23][emoji6]pole shoga anguuu!!!Mnanuniana kisa danga la jf?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
mgahawa kabisa.. nitaufunguaHii chai
πππππππ[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] akuu!thtaki miyeee...!!!ila 100% ndiyeee!!
Ngoja niuchune miyee!!!
[emoji23][emoji23]He heheee!!bibi hujawahi ona humu au sikia watu wanavaana kisa danga La jf...[emoji3][emoji3][emoji23][emoji23][emoji23][emoji6]pole shoga anguuu!!!
dah!hatari ndo nasikia kwako!polenKweli shoga angu watu wanavaana humu kisa madanga hayaa..miye hayajanikuta bibi[emoji3][emoji16][emoji23][emoji23]
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji23] [emoji23] yaani wewe!!utafanya PM yangu ijae Leo mana yako umeifungaaUjumbe wangu ili niupate Don mtumie Mzigua90 au Raynavero ujue hao wataniletea WhatsApp sababu beingsingle lazima ni pm na mm siitumii