Jinsi nilivyopata $50k Grants & TSH 200ml revenue

Jinsi nilivyopata $50k Grants & TSH 200ml revenue

Product Zina vutia, jitahidi ufanye matangazo katika kurasa za mitandao ya kijamii.

Hasa fb Ina namba kubwa ya watu kibongo bongo, na una pewa hadi nafasi ya kuchagua aina, sehemu ya wateja unao taka kuwa fikia.
Sponsored ads tunafanya sana 50% ya sales zinatoka huko ila sasa kwa Facebook inategemea na aina ya bidhaa hiyo niliyopost hapo Huwa tunatumia Instagram maana ni 60k Facebook wengi wachovu so tunawatangaziaga sabuni pekee ya 3k tu
 
We mdada Nadhani ndio wa Cornice products. Mwaka huu mwezi wa 3 nilikuomba nije ofisini kwenu mnakofanya production nijifunze mawili matatu japo kwa kutazana tu ukanikatalia kata kata. Nilikutext Whatsapp na ukanijibu kiufupi kua HAIWEZEKANI.
 
We mdada Nadhani ndio wa Cornice products. Mwaka huu mwezi wa 3 nilikuomba nije ofisini kwenu mnakofanya production nijifunze mawili matatu japo kwa kutazana tu ukanikatalia kata kata. Nilijutext Whatsapp na ukanijibu kiufupi kua HAIWEZEKANI. Hilo jibu lilinivunja moyo sana kama kijana wa kitanzania mwenye ndoto nyingi katika industry hii ya production
Yes nimekukumbuka, na ni kweli nilikataa

Vijana tujifunze connection and how to connect

Huwezi mtafuta mtu kumtumia massage Whatsapp kuwa unataka kuja ofisini nikufundishe production haiwi hivyo, lazima ujue namna ya ku connect na kumshawishi mtu akufunze
Ntajuaje kama umetumwa na competitor wangu uje uchunguze ninavyo Fanya?

Uliona wapi nimetangaza Training za kufundisha manufacturing ????

NB: Approach yako ulioanza nayo sikuielewa, pia ukitaka kujua kutengeneza bidhaa kaanze Sido wanatoa mafunzo Mimi ntakufundisha how to do this business

Dunia Haina huruma usifikirie utahurumiwa unatakiwa uendelee kugonga milango untill it's opens yaani gonga gonga sana Leo Cornice Kakukataliwa kwenda kiwandani kwake kujifunza, hutakiwi kukata tamaa kisa Cornice nenda kwenye njia nyingine
 
Yes nimekukumbuka, na ni kweli nilikataa

Vijana tujifunze connection and how to connect

Huwezi mtafuta mtu kumtumia massage Whatsapp kuwa unataka kuja ofisini nikufundishe production haiwi hivyo, lazima ujue namna ya ku connect na kumshawishi mtu akufunze
Ntajuaje kama umetumwa na competitor wangu uje uchunguze ninavyo Fanya?

Uliona wapi nimetangaza Training za kufundisha manufacturing ????

NB: Approach yako ulioanza nayo sikuielewa, pia ukitaka kujua kutengeneza bidhaa kaanze Sido wanatoa mafunzo Mimi ntakufundisha how to do this business

Dunia Haina huruma usifikirie utahurumiwa unatakiwa uendelee kugonga milango untill it's opens yaani gonga gonga sana Leo Cornice Kakukataliwa kwenda kiwandani kwake kujifunza, hutakiwi kukata tamaa kisa Cornice nenda kwenye njia nyingine
Sido nimepita tangu mwaka jana. Kuhusu kutuma ujumbe ukiwa na salamu, utambulisho mfupi pamoja na dhumuni la kukutafuta sioni kama ni approach mbaya, ukizingatia pia ulitoa mawasiliano yako katika thread ya 2023.
Competitors wako wakihitaji chochote kutoka kwako hawatohitaji kunitumia Mimi pangu pakavu tokea huku Bagamoyo, they don't need to beat around the bush. Nadhani hapo ulitumia hisia zaidi
Yote kwa yote nisiwe mchoyo wa fadhila, nashukuru nimekua mnufaika wa maarifa kupitia thread zako tangu 2023, nimejifunza kua Kila kitu kinawezekana ukiwa na nia na ukawekeza nguvu na maarifa.
 
Huu Uzi mzuri sana ila mleta mada Kuna maswali wewe funguka tu..
Jamaa anauliza wanatangaza wapi nawewe unamuuliza upo sekta gani dah.
Alikwambia yupo kwa shemeji yake kitongo Cha mifugo kulisha mbwa
Mbona rahisi sanaa jibu lake.

Ina maana kila sekta ina Tangazo lako labda hata link/platform yake..

#YNWA
#YANGA_BINGWA
 
Sido nimepita tangu mwaka jana. Kuhusu kutuma ujumbe ukiwa na salamu, utambulisho mfupi pamoja na dhumuni la kukutafuta sioni kama ni approach mbaya, ukizingatia pia ulitoa mawasiliano yako katika thread ya 2023.
Competitors wako wakihitaji chochote kutoka kwako hawatohitaji kunitumia Mimi pangu pakavu tokea huku Bagamoyo, they don't need to beat around the bush. Nadhani hapo ulitumia hisia zaidi
Yote kwa yote nisiwe mchoyo wa fadhila, nashukuru nimekua mnufaika wa maarifa kupitia thread zako tangu 2023, nimejifunza kua Kila kitu kinawezekana ukiwa na nia na ukawekeza nguvu na maarifa.
Kama kile ulichokifanya unaona ni rahisi nenda kajaribu kwa biashara Tatu kama zangu ukifanikiwa Kuna 100k mfuko wa Shati

Mwalimu wangu wa production aliwahi niambia formula ni kama sehemu za Siri anaona unaempenda tu

Muone Zagaza Huwa anafundisha

Kwangu utajifunza jinsi ya kufanya biashara sio kuzalisha
 
We mdada Nadhani ndio wa Cornice products. Mwaka huu mwezi wa 3 nilikuomba nije ofisini kwenu mnakofanya production nijifunze mawili matatu japo kwa kutazana tu ukanikatalia kata kata. Nilikutext Whatsapp na ukanijibu kiufupi kua HAIWEZEKANI. Hilo jibu lilinivunja moyo sana kama kijana wa kitanzania mwenye ndoto nyingi katika industry hii ya production
Kuna jamaa mmoja juzi alikuja dukani kwangu anataka nimfundishe navyo fanya biashara ili amfungulie mkewe.

Yaani nimpe madini awe competitor wangu, halafu mtaa alitaka kumfungulia mkewe na mimi nishapata frame nataka kuweka goli lengine..!!!!

WEWE UNGEMJIBU NINI???

Nilichomjibu ""Pambana, kila kitu kinawezekana, Karibu kwenye game""

#YNWA
#YANGA_BINGWA
 
Back
Top Bottom