Jinsi nilivyopata $50k Grants & TSH 200ml revenue

Jinsi nilivyopata $50k Grants & TSH 200ml revenue

Uli sema mtaji tu kipengele, hizo international event ulizo safiri uli paa na ungo ehh?

We leta hizo product tuone ka Zina faa mkuu.
Hapa Kuna majibu mawili jibu la kwanza
Ile pesa ya TEF ya Kwanza Ili ni boost sana ilikuwa 20m+ kumbuka wakati nalalamika mtaji sio kwamba sikuwa na mtaji kabisa au Sina wateja kabisa ni down ambayo Kila mfanya biashara anaweza nielewa

Pili sio Kila international event nalipa mwenyewe zingine unalipiwa go and return plus accommodation

Hapo nilipo bold sijaleta Uzi huu Ili uone kama products zinafaa au la
 

Attachments

  • IMG-20250323-WA0010.jpg
    IMG-20250323-WA0010.jpg
    79.5 KB · Views: 19
Hapa Kuna majibu mawili jibu la kwanza
Ile pesa ya TEF ya Kwanza Ili ni boost sana ilikuwa 20m+ kumbuka wakati nalalamika mtaji sio kwamba sikuwa na mtaji kabisa au Sina wateja kabisa ni down ambayo Kila mfanya biashara anaweza nielewa

Pili sio Kila international event nalipa mwenyewe zingine unalipiwa go and return plus accommodation

Hapo nilipo bold sijaleta Uzi huu Ili uone kama products zinafaa au la
Product Zina vutia, jitahidi ufanye matangazo katika kurasa za mitandao ya kijamii.

Hasa fb Ina namba kubwa ya watu kibongo bongo, na una pewa hadi nafasi ya kuchagua aina, sehemu ya wateja unao taka kuwa fikia.
 
Tuendelee
2024 nilibadilisha circle yangu almost in 90% yaani hata ndugu nilikuwa mbali nao, nikatafuta marafiki wapya hasa walionizidi uwezo yaani Ili tuwe karibu nilazima unizidi aidha ni hela au maarifa
Meetup na networking events kwa sana nikajipangia Kila application lazima niombe kama sipo eligible nifanye namna yoyote nipenye.
Mwaka 2024 nilijaza application zaidi ya 100 hapo ni local na international hata
Nikajifunza pitching and story telling, kuandaa business plan, kuandaa pitch deck na (kuangalia YouTube videos za pitching completion kina shark tank)

Kwenye hizi harakati nikakutana na dada mmoja yupo kwenye plastic Recycling anatengeneza tofali kutumia mchanga na plastic akaniambia Jane jipachike kwenye blue economy Kuna hela tafuta njia hata kwenye mwani

Nikarudi kwa yule dada ambae alinisaidia TEF ni organic Cosmetics formulator yaani ilikuwa Kama kumsukuma mlevi, akatuma file la cosmetics formulas nikajichagulia nikapata products mbili za mwani
Sea Essence Scrub (scrub ya Mwani) na Seaweed Soap nikazama nazo kwenye applications hapo napigwa pindi mara kwa mara networking events za international investors sikosi yaani hata za kusafiri nasafiria kabisa

Ikaja project moja ya blue economy ya Norway nikaomba kwenye pitching nikaenda nikaomba $50k wakakubali nikapita kwenye valuation walipokuja wakasema ni nyingi Sana wewe inakutosha $30k tu

(Nilikuja kujua baada ya kuomba feedback wakaniambia Bado nipo mchanga kwenye mwani wamenipa kwakuwa tu wameona nafanya kweli biashara ila kama wangekuta ni mwani peke ake ingekuwa poa, wakanipa watu wawili wakunifanyia mentorship

Ntarudi kuja kueleza kwa Kina nilivyoweka ku generate 200m sales
Kwan mnaongelea nn
 
Hapa Kuna majibu mawili jibu la kwanza
Ile pesa ya TEF ya Kwanza Ili ni boost sana ilikuwa 20m+ kumbuka wakati nalalamika mtaji sio kwamba sikuwa na mtaji kabisa au Sina wateja kabisa ni down ambayo Kila mfanya biashara anaweza nielewa

Pili sio Kila international event nalipa mwenyewe zingine unalipiwa go and return plus accommodation

Hapo nilipo bold sijaleta Uzi huu Ili uone kama products zinafaa au la
Natafuta kazi naweza pata hata kitengo cha sales kwa biashara yako bosi
 
Back
Top Bottom