Jinsi nilivyombaka mke wangu wa ndoa

Jinsi nilivyombaka mke wangu wa ndoa

kuna wanawake wengine papuchi sijui wanahisi sijui ni rubi ama sijui wanakuwa na majinni mahaba yanawasumbua
nilishawai mtengua demu kiuno kwa habari hizi we tangu saa 4 usiku mpk 10alfajir naomba tu papuchi wakati ni mpenzi wangu nakugharamia umekuja mwenyewe kwa miguu yako
ana matatizo yoyote ya kimwili sasa unalala na mimi kitanda kimoja araf hutaki kunipa
pumbavu !! sukumia huko chini ya kitanda umia kiuno kufa kabisa
mana ilifika wakati nami nikajitia kususa vuta usingizi wapi auji
nkajidai kupeleka mkono taratibu naye anatulia najipa imani ukikalibia tu maeneo ya MTAA MAGOGONI bwana we mkono unaputwa kule kama sijui vile nini kah mihasira miguu miwiri ka unasukumiza gunia dondokea chini nikamtengua mtoto wa watu kiuno
shenzi zake
hahahahahaha yan story yako nimeitengenea movie kichwan
 
Usiwe na hasira kiongozi,kuna baadhi ya wanawake wakishazaa mood ya sex inakata,wanakuwa kama wamepata athari flani kwenye purukushani za kujifungua,sex kwake haiwi tena starehe,anahisi karaha na kuchoshwa, chunguza kwanza na ukiweza mpeleke kwa wataalamu wa saikolojia,vinginevyo kama kuna shida nyingine. Pole sana kwa ukame kiongozi.
sasa hapo ndio wanaharibu ,mpaka mtu unawaza kuwa huyu mwanamke hakupendi bali alichokuwa anataka ni watoto tu wewe hana mpango na wewe,na bora ingekuwa kunyimwa unyumba tu bali hata vitu vingine kama kupikiwa kufuliwa,usafi wa nyumba anamuachia dada wa kazi
 
Umbea umeuanza lini?
Babuuuuu...... babu big Sam..... mith you sooo machiiii looh
Kasie sio tuu kaanza umbea bali kafundishwa upashkuna heheheeee sijui huu msamiati unajua?

Salamu kwa kipozeo 😛

Kasie
 
Babuuuuu...... babu big Sam..... mith you sooo machiiii looh
Kasie sio tuu kaanza umbea bali kafundishwa upashkuna heheheeee sijui huu msamiati unajua?

Salamu kwa kipozeo 😛

Kasie
Sijabarikiwa Kasie.... sijabarikiwa!!

Yani hujanigusa bado... hebu jaribu tena.

I wanna feel loved, you know?
 
Sijabarikiwa Kasie.... sijabarikiwa!!

Yani hujanigusa bado... hebu jaribu tena.

I wanna feel loved, you know?

Hahahaaa ngoja nikurushe hewani, nakuanzishia uzi.... mwambie bibi kabisaa atulie hadi kiu yangu iishe. Ukisema tuu Amin..... naweka bandiko kubwaa. .......... na hivi kesho ni alhamis you will be loved by Kasie from Thursday morning to Friday evening..... ushindwe mwenyewe kulijaza shimo aidha kwa mate au uji au.......

Kasie.
 
Hahahaaa ngoja nikurushe hewani, nakuanzishia uzi.... mwambie bibi kabisaa atulie hadi kiu yangu iishe. Ukisema tuu Amin..... naweka bandiko kubwaa. .......... na hivi kesho ni alhamis you will be loved by Kasie from Thursday morning to Friday evening..... ushindwe mwenyewe kulijaza shimo aidha kwa mate au uji au.......

Kasie.
Na watu wote waseme AMEN!!

Hakika Kasie utasamehewa dhambi zako kama Maria Magdalena

Usichezee bahati yako.....

NB: You will also be loved until you say "heeey... you gonna kill me with your love yoooo.... Go forbid yoooo.... chinekeeee"
 
Hahahaaa ngoja nikurushe hewani, nakuanzishia uzi.... mwambie bibi kabisaa atulie hadi kiu yangu iishe. Ukisema tuu Amin..... naweka bandiko kubwaa. .......... na hivi kesho ni alhamis you will be loved by Kasie from Thursday morning to Friday evening..... ushindwe mwenyewe kulijaza shimo aidha kwa mate au uji au.......

Kasie.
Hapo red...ntapafanyia kazi kesho wakati nikiwa sina influence wa hii imeandikwa Red label....

Kumwambia babu ashindwe ni sawa na kutafuta mlango wa bodaboda gereji.

Tutakutana
 
Na watu wote waseme AMEN!!

Hakika Kasie utasamehewa dhambi zako kama Maria Magdalena

Usichezee bahati yako.....

NB: You will also be loved until you say "heeey... you gonna kill me with your love yoooo.... Go forbid yoooo.... chinekeeee"

Hahahahaaa what a date........ Chinekeeeee

Catch ya babuuuuuu

See ya there .........
Kasie.
 
Hapo red...ntapafanyia kazi kesho wakati nikiwa sina influence wa hii imeandikwa Red label....

Kumwambia babu ashindwe ni sawa na kutafuta mlango wa bodaboda gereji.

Tutakutana

Ndo maana nakupendaga babu Sam kwa ustadi wa kazi (uhandisi) na yale aloshindwa fanya Sam dogo
 
Ndo maana nakupendaga babu Sam kwa ustadi wa kazi (ufundi) na yale aloshindwa fanya Sam dogo
Hapo red pasomeke "uhandisi" tafazali.....

Hey ufundi hata mbuzi anao.... khaaaa!!

Dogo Sam alichanganywa na utandawazi tu.... big sam yuko nachurale.... vitu vya kiasili.... magoma motomoto mpaka soli zikatike..... Khaaaaa!!

Hapo blue hapo... huo ni mjadala wa kitaifa. Kila mtu ANALAZIMIKA kujua na kujadili ikibidi.... sio kuhoji.

Karibu kwenye ufalme wa babu.

wa mbugani wasijue hii deal tafazali... enzi zao za kupanda ndege zimepitaaaaaaa....
 
Hapo red pasomeke "uhandisi" tafazali.....

Hey ufundi hata mbuzi anao.... khaaaa!!

Dogo Sam alichanganywa na utandawazi tu.... big sam yuko nachurale.... vitu vya kiasili.... magoma motomoto mpaka soli zikatike..... Khaaaaa!!

Hapo blue hapo... huo ni mjadala wa kitaifa. Kila mtu ANALAZIMIKA kujua na kujadili ikibidi.... sio kuhoji.

Karibu kwenye ufalme wa babu.

wa mbugani wasijue hii deal tafazali... enzi zao za kupanda ndege zimepitaaaaaaa....

Hahahahaaa babuuuuu.....

Nimerekebisha kama ulivoagiza

Nadekajeeeee Kasie mie heheheee kama kinda la ndege alishwapo

Beloved........
 
Ukilazimisha anakususia unakuwa una.to.mba amekuangalia tu, hata kiuno hakati! Ni hatari
 
mkuu we usingepata tabu ww usimuombe tafuta mpya unapiga tani yako huyu anakuwa pambo la heshimu tu
 
mkuu we usingepata tabu ww usimuombe tafuta mpya unapiga tani yako huyu anakuwa pambo la heshimu tu
kabisa mkuu hawa ukiwaendekeza wanaweza kukusababishia uhanithi hivi hivi,mke wako mwenyewe unaishiakumchungulia akitoka kuoga unakula kwa macho tu
 
Hahahahahahaaaa
kuna wanawake wengine papuchi sijui wanahisi sijui ni rubi ama sijui wanakuwa na majinni mahaba yanawasumbua
nilishawai mtengua demu kiuno kwa habari hizi we tangu saa 4 usiku mpk 10alfajir naomba tu papuchi wakati ni mpenzi wangu nakugharamia umekuja mwenyewe kwa miguu yako
ana matatizo yoyote ya kimwili sasa unalala na mimi kitanda kimoja araf hutaki kunipa
pumbavu !! sukumia huko chini ya kitanda umia kiuno kufa kabisa
mana ilifika wakati nami nikajitia kususa vuta usingizi wapi auji
nkajidai kupeleka mkono taratibu naye anatulia najipa imani ukikalibia tu maeneo ya MTAA MAGOGONI bwana we mkono unaputwa kule kama sijui vile nini kah mihasira miguu miwiri ka unasukumiza gunia dondokea chini nikamtengua mtoto wa watu kiuno
shenzi zake
 
Back
Top Bottom