Jinsi nilivyombaka mke wangu wa ndoa

Jinsi nilivyombaka mke wangu wa ndoa

kuna wanawake wengine papuchi sijui wanahisi sijui ni rubi ama sijui wanakuwa na majinni mahaba yanawasumbua
nilishawai mtengua demu kiuno kwa habari hizi we tangu saa 4 usiku mpk 10alfajir naomba tu papuchi wakati ni mpenzi wangu nakugharamia umekuja mwenyewe kwa miguu yako
ana matatizo yoyote ya kimwili sasa unalala na mimi kitanda kimoja araf hutaki kunipa
pumbavu !! sukumia huko chini ya kitanda umia kiuno kufa kabisa
mana ilifika wakati nami nikajitia kususa vuta usingizi wapi auji
nkajidai kupeleka mkono taratibu naye anatulia najipa imani ukikalibia tu maeneo ya MTAA MAGOGONI bwana we mkono unaputwa kule kama sijui vile nini kah mihasira miguu miwiri ka unasukumiza gunia dondokea chini nikamtengua mtoto wa watu kiuno
shenzi zake
 
Viumbe coco sana hivi....... unaweza Kuta ndani anakubania kumbe huko nje anatoa mpaka tigo!!!?
 
Sisi tuliooa wanawake wa bara waliosoma kazi tunayo..
Unajua wanawake wa dizaini hiyo hata wakiolewa tendo la ndoa wanalichukulia poa sana,sasa kuna wale wanaonyimwa unyumba kwa wiki,au miezi kadhaa. Nilikuwa muhanga wa watu wanaobaniwa unyumba na mke wangu kwa miaka mingi. Kuna siku hiyo nikaja na wine yangu (sio dompo wala St Annie)nikachanganyia na pombe fulani bonge la cocktail hiyo lazima uzime tu. Sikuwa nalengo baya ila nikamkaribisha akapiga glass moja tu ule utamu utamu wa wine ukamzingua akaomba tena na tena.
Kilichofuata hapo ni mke wangu kuzima gari kabisa na ilikuwa weekend nikamkokota kwenda kujilia vyangu chumbani kiulaiiinii
Kumbuka huyo ni mke wa ndoa niliyemlipia mahari sio hawara wala mchepuko.

Kesho yake akaamka akaniambia sasa ndio tumefanya nini nikajiuliza kimoyomoyo sijui nimnase kofi, Nikakumbuka kuwa kuna sheria ya makosa ya kujamiiana ya mwaka 1998 inakataza mwanamme kumbaka mkewe,nikamwambia Mungu bora siku ya mwisho unichome moto kwa kumpa talaka mke wangu lakini sio kuchomwa moto eti kwa kosa la kumbaka mke wangu. Fasta nikaanza mchakato wa talaka hapa tunasubiri hukumu ya mahakama juu ya hiyo talaka
Maisha ni mitihani tu na maisha ya mengi
 
Back
Top Bottom