Jinsi nilivyo tapeliwa kwenye betting

Jinsi nilivyo tapeliwa kwenye betting

Junior Lecturer

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Posts
917
Reaction score
597
Habari Wana Jf!
Niende moja kwa moja kwenye Mada. Katika harakati za ukamalia,maarufu kama betting huko kwenye cannell za what's App,nikajiunga na channel moja iliyo jiita "Free correct score ". Kwenye hiyo channel adimn ni mbongo anatoa mikeka miwili ya correct score bure kila siku. Alikuwa anatuma na link ya kujiunga ni SkyBetMax.com. kweli alikuwa anaonyesha mikeka inawin kila siku.

Basi nami nika jiunga,baada ya kujiunga picha lina anza kudsposit ni kuanzia Tsh=/60,000. Kutokana na Tamaa,>nikajiunga nikadeposit na kuweka stake ya 60,000 odds 65. Mzee kweli mkeka ulitiki Nikala kama 4.5+M.kwenda kwenye kutoa inagoma na andikiwa upgrade your account to enable withdrawal. Oyaa ! Nika mcheki jamaa kwenye channel akaniambia fuata maelekezo haya lipa Tsh/ 465000= Uta weza kutoa. Nikaona huu wizi huu. Nika wacheki bord ya michezo ya kubahatisha Tanzania.

Wakasema tuma details ya hiyo kampuni nikatuma ,wakasema hao matapeli hawajasajiliwa Nchini. Nikaona basii wacha niendelee kuichezea tu mpaka ikafika Billion 155+. Kuna mwana akajitokeza akasema hiyo issues ndogo tuma vitambulisho vya NIDA ku upgrade hapo ni kuverfy akaunti yako kwa NIDA nikamtumia akaniambia husinipe hata Mia malipo utanipa baada ya kazi yes mtu si ndo huyo.

Kweli bhana baada ya kumtumia nikapokea ka imail your akaunti verified now yu can make withdrawal. Nika ruka chapu kwenye akaunti nika toa 5M ,ika toka lakini kwenye simu haikuingia nika mcheki jamaa tena hakuamini alikuwa jijini yeye anajiita mkali wa scammers, akaja tukaonana akashika simu zama tena skybetmax.com, akatoa 5M kwa pamoja ika katwa kwenye akaunti lakini kwenye simu haiku ingia, jamaa haku amini ! Akatoa 7M kwa pamoja, hapohapo ikarudi kama mwanza upgrade your account to enable withdrawal. Jamaa alipambana lakini wapi akadiriki mpka kulipia lakitatu hapo ana waza Bilioni 155. Lakini wapi mpaka kesho na kesho kutwa.

TAHADHARI
KUWENI MAKINI NA MAKAMPUNI FAKE YA KUBETI YANAYO TOA MECHI AMBAZO HAZIPATIKANI KWENYE MAKAMPUNI MENGINE YA KUBETI.
MIE LAKI TATU NA 60 ZIME EENDA.
 

Attachments

  • Screenshot_20260920-140631_Chrome.jpg
    Screenshot_20260920-140631_Chrome.jpg
    105.8 KB · Views: 9
  • Screenshot_20260920-140638_Chrome.jpg
    Screenshot_20260920-140638_Chrome.jpg
    85.8 KB · Views: 8
Dah polesana ila wewe ni mjinga sana . Kampuni za betting duniani zinajulikana na kwahiyo uliyotaja hakuna kampuni halali ya betting yenye hilo jina. Kabla ya kujisajili hakikisha kampuni inaleseni ya ndani nchi husika au kuna zile kampuni zenye leseni ya curacao au anjuan sasa wewe umejisajili website ya kitapeli🤣 na wanata uweke pesa wakutapeli tena baadaye uje ulalamike kampuni za betting ukishinda hulipwi
 
Dah polesana ila wewe ni mjinga sana . Kampuni za betting duniani zinajulikana na kwahiyo uliyotaja hakuna kampuni halali ya betting yenye hilo jina. Kabla ya kujisajili hakikisha kampuni inaleseni ya ndani nchi husika au kuna zile kampuni zenye leseni ya curacao au anjuan sasa wewe umejisajili website ya kitapeli🤣 na wanata uweke pesa wakutapeli tena baadaye uje ulalamike kampuni za betting ukishinda hulipwi
Nilianza kuogopa inawezaje kufika 155B?
 
Dah polesana ila wewe ni mjinga sana . Kampuni za betting duniani zinajulikana na kwahiyo uliyotaja hakuna kampuni halali ya betting yenye hilo jina. Kabla ya kujisajili hakikisha kampuni inaleseni ya ndani nchi husika au kuna zile kampuni zenye leseni ya curacao au anjuan sasa wewe umejisajili website ya kitapeli🤣 na wanata uweke pesa wakutapeli tena baadaye uje ulalamike kampuni za betting ukishinda hulipwi
Lakini vipi hizi co. Za simu hazifanyi uhakiki kabla ya kuruhusu platform zao kutumia kuweka pesa kwenye co ambayo haipo
 
Mimi hapo jinsi ulivyofikisha bilioni 155 hoi
Kuna Mwana wangu mmoja alikuwa ana wazo kama hili. Kumbe watu washalifanyia kazi.

Kiufupi kampuni ni fake.
timu wanaweka za daraja la 4 huko za nchi mbali mbali.
Na ukibet . Bas wao wanautick mkeka wako kuwa umepatia results.

Nia yao ni kutunisha wallet yako. Ili utamani ku-withdraw , na ukiwa kwenye process ya ku cash out, igome na uwatafute uwaulize. Na Watakuambia tuma tena hela ili uwe verified account.
Lengo ni wazidi kukukamua.

NB
Namba ya whatsapp group ni ya TZ?.
Pia bila shaka Lipa namba ndio iliyopokea hela.

Anzia polisi uwe na RB.
Fanya upelelezi wako kimya kimya.
Hasa kama namba yao ya whatsapp na Lipa namba ni ya TZ.

na kingine huyo aliyekuja na kujidai ni mkali wa Scammers ni group lao 😊😊😊😊.
Na ndio alikuja kukunyongonyesha uongeze hiyo 300k.
(Kesi ingeanza na yeye )
 
Kuna Mwana wangu mmoja alikuwa ana wazo kama hili. Kumbe watu washalifanyia kazi.

Kiufupi kampuni ni fake.
timu wanaweka za daraja la 4 huko za nchi mbali mbali.
Na ukibet . Bas wao wanautick mkeka wako kuwa umepatia results.

Nia yao ni kutunisha wallet yako. Ili utamani ku-withdraw , na ukiwa kwenye process ya ku cash out, igome na uwatafute uwaulize. Na Watakuambia tuma tena hela ili uwe verified account.
Lengo ni wazidi kukukamua.

NB
Namba ya whatsapp group ni ya TZ?.
Pia bila shaka Lipa namba ndio iliyopokea hela.

Anzia polisi uwe na RB.
Fanya upelelezi wako kimya kimya.
Hasa kama namba yao ya whatsapp na Lipa namba ni ya TZ.

na kingine huyo aliyekuja na kujidai ni mkali wa Scammers ni group lao 😊😊😊😊.
Na ndio alikuja kukunyongonyesha uongeze hiyo 300k.
🤣 huyo mkali wa scammer dili nae
 
Kuna Mwana wangu mmoja alikuwa ana wazo kama hili. Kumbe watu washalifanyia kazi.

Kiufupi kampuni ni fake.
timu wanaweka za daraja la 4 huko za nchi mbali mbali.
Na ukibet . Bas wao wanautick mkeka wako kuwa umepatia results.

Nia yao ni kutunisha wallet yako. Ili utamani ku-withdraw , na ukiwa kwenye process ya ku cash out, igome na uwatafute uwaulize. Na Watakuambia tuma tena hela ili uwe verified account.
Lengo ni wazidi kukukamua.

NB
Namba ya whatsapp group ni ya TZ?.
Pia bila shaka Lipa namba ndio iliyopokea hela.

Anzia polisi uwe na RB.
Fanya upelelezi wako kimya kimya.
Hasa kama namba yao ya whatsapp na Lipa namba ni ya TZ.

na kingine huyo aliyekuja na kujidai ni mkali wa Scammers ni group lao 😊😊😊😊.
Na ndio alikuja kukunyongonyesha uongeze hiyo 300k.
(Kesi ingeanza na yeye )
Haha hatari
 
Wajinga ndio waliwao !!!!!!!! Hela za kudownload sio ???

Kwa hio hapo una B155? Kenge kabisa
 
Back
Top Bottom