Jinsi damu ilivyomwagika Kenya

bila kisasi binadamu hawezi kujifunza madhara ya ubaya au dhuruma,nyie mna dini yenu nasi tuna dini yetu

Subuhanallah Mungu tunusuru wewe unayesema roho ya kisasa ndio dini yetu! hiyo ni roho mbaya na chuki ya asili yao kwa kweli mwenyezi mungu yajayasema hayo tutende kwa binadamu wenzetu, kwa kweli mie ni Islam lakini kwa hilo sitounga mkono kwamwe bora niitwe kafiri kuliko huwo uovu mnaoufanya kwa kichaka cha dini, mungu atunusuru na vizazi vyetu.

Nawapa pole wakenya wote kwa yaliotokea najua tukio hili alitafutika ndani ya mioyo yao, ila mungu awape tahfifu, sahau wawe wamoja na Ishallah mwenyeezi mungu hatawaacha pekee kwa damu iliyomwagika bila hatia.
 
daa ingekuwa poa kama wangewamalizia wote kuwawahisha mbinguni mbona wanawachelewesha.
 
inasikitisha sana jamani, kuna umuhimu wa east afrika kuungana na kutangaza vita dhidi ya al-shabab hawastahili kuishi katika dunia hii.
 
kupigania dini ni roho ingine kabisa...fainali siku ya hukumu tukifa!!
 
Poleni sana majirani zetu kwa kweli hili halivumiliki kabisa
 
....ili mradi ushajiita kafiri mi sina neno maana kila nafsi inajijua,ila waislam halali kwetu kulipiza kisasi
 
Huyo bwana ni kafiri wa kutupwa, mwambie akasome suratul baqara ndo atajua kuwa Allah Subhannahu wataala ametuhalalishia kisasi na akasome suratul muuminuun aya ya 9 pamoja na Mambo mengine inawaonya wale wanaokadhibisha aya za Allah kuwa makaaz yao watakaporejea Kwa Allah kuwa ni motioning, falyaadhibillah min dhaalika
 
....ili mradi ushajiita kafiri mi sina neno maana kila nafsi inajijua,ila waislam halali kwetu kulipiza kisasi

Hongera we binadamu uliyekamilika usiye na mapungufu usiyotendewa haki na kila mtu, uliyoubwa kulipiza kisasa na bado kulipa kisasa kwa mungu wako tu kwani alivyoviumba umeshalipiza bado kwake.
 
thank u brother,kama ningekuwepo pale westgate mbona ningeomba gun nijiunge nao,kama kuna mapungufu ktk jihadi zao allah awasamehe kama wanapatia basi inshaallah awape malipo mengi akhera,jihadi daima.
sasa kwann ulikaa nyuma ya key board??
si ungeenda fasta?? kuwasaidia ama kujiunga nao?? huu ni ujinga wa mwisho na unajichumia dhambi tu kusema eti hii nao ni amali kwa Mungu, labda allah ambaye yy siku zote sio Mungu
mwl umemjibu vyema sana huyu punguani.

Ahsante kwa kunifungua macho...sasa nimeelewa kuwa 'Allah' si 'Mungu'...kwani hakuna Mungu alipaye malipo mengi kwa kuua. Mungu wangu mimi amenipa amri 'USIUE', na wala hakuweka conditions, bali ni kwamba under no circumstance what-so-ever..Nisiue!
Bora leo tumejua ukweli. Tena Mungu kwetu husema usilipe kisasi kwani kisasi ni kazi ya Mungu mwenyewe.
 
thank u brother,kama ningekuwepo pale westgate mbona ningeomba gun nijiunge nao,kama kuna mapungufu ktk jihadi zao allah awasamehe kama wanapatia basi inshaallah awape malipo mengi akhera,jihadi daima.


Ahsante kwa kunifungua macho...sasa nimeelewa kuwa 'Allah' si 'Mungu'...kwani hakuna Mungu alipaye malipo mengi kwa kuua. Mungu wangu mimi amenipa amri 'USIUE', na wala hakuweka conditions, bali ni kwamba under no circumstance what-so-ever..Nisiue!

message to Mlimani City..Quality Centre..Shopaz Plaza..n.k..sipati picha.
jamani baasiii kumbe hata kwetu hawa al-shabaab wapo?? msomeni huyu hapa chini
 
Binadamu kwa asili hata kabla ya kuitambua imani ameumbiwa amani,upendo,majuto ndio maana anapokosea nafsi humsuta ila mapokeo hujaza dhamira na makusudi mapya kwa mtu,wapo waislam naamini hawapendi magaidi kutumia iman hiyo kwe matukio yao,binadamu ni zaidi ya mapokeo(dini),sikushangai kilichopo akilin mwako ni mapokeo ila majuto huja pale unapogundua ulichofanya sicho either hapa duniani au mbinguni baada ya kufunuliwa..JITAMBUE wewe sio bora zaidi ya mwingine
 
Hata mimi nimeshangaa kwa TV stations zetu Tanzania kjtofanya any coverage ya tukio hili ambalo limetokea kwa jirani zetu. Mungu wasaidie Kenya katika shida hii.

Na mie nimo kwenye mshangao af najiuliza mbona uchanguzi wao ulikuwa unatangazwa sana na mpaka Tbc wakatuma na watangazaji iweje kwenye shinda? Leo Tbs wameonyesha kidogo tu kupitia cctv nayo wakakata wakaweka sarakasi za china
 
Kisasi for what?,embu nikuulize mnavyofunga ramadhan mnahimizana kutotenda dhambi na waliokosa wapaswa kutubu na kumrudia Allah mbona hakuwalipizia kisasi mlipokosea hata kwa mara moja,kwa ujumla wenu kila siku mnakosea zaidi ya mara1 mbona uyo allah hawalipizii kisasi,ninyi mnao himiza visasi Je nyie ni wema sana zaidi ya allah,je nyie ndio allah na allah yupo chini yenu.
Pili unaposema kisasi Je ni kwa asie na kosa ambae hata hajui ugomvi wenu.
Tatu hao al shabab walipovuka mipaka yao na kuingia Kenya kuteka watalii hapo nani mgovi,ndio allah amewatuma..
IMANI BILA KUJITAMBUA NI MZIGO...
 

No one deserves to die Muslim, Christian, Hindu, Pagan etc.... tajiri, masikini, mzungu, mwarabu, mwafrika etc. Acha ushabiki usio na chembe ya kufikiri hata kunguru anahuzunika anapoona mwenzie anauwawa
 
[h=3]Allah Moon God[/h] Is Allah the God of the Bible, or is Allah the moon god of ancient pagan Arabia?
While "Allah" could refer to God literally, the Allah of Islam is the moon god of ancient pagan Arabia.
The Arabic word for "god" is "ilah", while "al" is the Arabic for "the". Therefore, "Allah" combines "al" with "ilah" and removes the "i", to literally means, "the god".
But much like "YHWH/Yahweh/Jehovah" is thepersonal name of the God of the Bible, "Allah" was also the personal name given to the moon god, the highest of the 360 pagan idols worshipped in Mecca, Muhammad's home town (seeMuhammad False Prophet.
What evidence is there that Islam's "Allah" is the pagan moon god of ancient Mecca?
Consider what the pagan Arabians did to worship their moon god, Allah; they prayed while bowing towards K'abah, the "house of Allah" in Mecca that houses a meteorite - a stone from space - several times a day, visited it once a year, and walked around it several times during their visit.
To worship their Allah today:
• Muslims pray bowing towards the K'abah in Mecca five times a day.
• About two million Muslims visit Mecca every year and walk around the K'abah (the black cube, which is 40 feet tall, on the right).
• The Muslim "holy" month of Ramadan starts at the sighting of a new crescent moon.
• Perched atop churches across the world is the cross, the symbol of the sacrifice made by our God. Perched atop mosques across the world is the crescent moon (above), the symbol of Allah whom Muhammad chose as the god of Islam.
When confronted with the details above, Muslim typically re-assert that "Allah" still means "al" + "ilah" - i.e., "the" + "god" - and is same as the God of the Bible, not the moon god of paganMecca. They even point out that Arabic Christian Bibles uses "Allah" to refer to God.
The "Allah" in the current Arabic Christian Bibles is literally "the God" and does refer to the God of the Bible. Advise Muslims that if this is really the "Allah" they are worshipping, then they should stop bowing down toward a meteorite five times a day and the crescent moon should neither start their "holy" month of Ramadan nor top their mosques. If the Allah they are worshipping is the God of the Bible, then they should worship Him as the Bible instructs.
 
....ni suala la kupishana tu jeshi la kenya lipo somalia linaua wasomali na jeshi la mujaheedina la al shabaab lipo kenya kulipa kisasi.

a
 

Soma hapa chini walichosema hao mabazazi

Mashuhuda wengine wamedai kuwa wanamgambo hao waliwaambia waislamu waondoke na wabaki waumini wa dini zingine. "Walifika na kusema: ‘Kama wewe ni muislamu, simama. Tumekuja kuwaokoa," Elijah Lamau aliiambia BBC. Alisema waislamu waliondoka wakiwa wamenyoosha mikono juu na kisha watu hao wakawapiga risasi watu wawili
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…