BabaDesi
JF-Expert Member
- Jun 30, 2007
- 6,228
- 4,195
Alianza kuweka sukari kwenye mboga kulikuwa na wageni waliondoka bila kuaga,akaanza kuvunja vioo vya dirisha apate kuchungulia wapitao njiani! Shikaamoo ikaisha ikabaki vipi babu mambo zako eheee vipi babu mambo zako eheeee
'...alianza kuweka sukari kwenye mboga, nikaonja haviliki tukalala na njaa...kafuatia na kuweka chumvi kwenye chai, nilikuwa na wageni wakatoka bila kuaga...kafuatia kuchelewa akienda sokoni, nikimuuliza anitukana hadharani aibu...kuna gari imekuja hadi mlangoni, kujitetea akasema mjomba wake kaja...hivi juzi kavunja kioo cha dirisha, apate kuchungulia wapitao njiani...hatimaye kunibeza na kunidharau, shikamoo ikaisha ikabaki vipi babu mambo zako weewe...nilishindwa kumuuliza, sikutaka kumuudhi, sababu nilikuwa nampenda, nampenda saana...!...asante sana Eddy Sheggy 'Fast Mover' na Emma Mkello