Jiji la Arusha hii ni AIBU!


Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Kiukweli inavyosifiwa Arusha haifanani na misifa inayopewa.
1.Mitaa mingi ina nyumba mbavu za mbwa na iko 1km tu toka katikati ya jiji(Ngarenaro ovyo,Kambi ya fisi ovyo,Matejoo ovyo,Unga ltd ndo usiseme kila kitu ovyo.

2.Mibangi,Mirungi nje nje
Jiji gani hili wamelazimisha tu kua jiji.
 
mzaziaged

mzaziaged

Senior Member
Joined
Oct 16, 2013
Messages
198
Likes
2
Points
35
mzaziaged

mzaziaged

Senior Member
Joined Oct 16, 2013
198 2 35
Ccm hamjaamini kuwa mlikwisha lipoteza jimbo la arusha? Lema hana tatizo kabisa
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Mambo mengine wala hayataki utashi wa kisiasa kwani mamlaka husika hazipo? Yaani ukifika pale Kona ya Nairobi upande wa chini ni hatari utacheka kuambiwa ndo uko ndani ya jiji.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,386
Likes
1,309
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,386 1,309 280
Nilikuwa nakaa shamsi karibu na majengo na mbauda, timu yangu ilikuwa sanawari ya juu, mazoezi shule ya sekondari enaboishu, na nilikuwa nakwenda kwa miguu na kurudi. Arusha kamji kadogo saaana baado, nyumba nyingi za mabanzi, sanawari, matejoo mbauda, sekei unga ltd. Sana sana njiro, kijenge ndo atleast kuna nyumba nzuri
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
69
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 69 145
Mbavu za mbwa ndo matunda ya kukikataa chama tawala. Na bado mpaka ifike 2015 zitakuwa ni mbavu za panya..! Mtakula mstari boko mpaka mchague chama tawala..!
 
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
Mbavu za mbwa ndo matunda ya kukikataa chama tawala. Na bado mpaka ifike 2015 zitakuwa ni mbavu za panya..! Mtakula mstari boko mpaka mchague chama tawala..!
Hicho chama tawala kimetawala kwa muda gani huko Arusha? Mbona hakuna mabadiliko yoyote? Hakina jipya zaidi ya UFISADI TU, tupa kule!
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Kama ni tatizo ni vyama vinavyotawala Arusha basi tusitegemee mabadiliko na ukuaji wa jiji hili,maana kila chama kinaogopa kuchukua hatua za kuvunja hivi mbavu za mbwa kwa kuogopa kuwakera wapiga kura wao.
 
S

sheckman

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
425
Likes
3
Points
35
S

sheckman

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
425 3 35
Mbunge kashindwa VP kulibadilisha hilo jiji. Jamaa kanindokeza ni kambi ya kiti moto mirungi gongo bangi gundi na watumiaji wake ni ndo cdm members. ndo maana kukawa ni kuchafu sana. Mlevi saa ngapi atafanya usafi.
OK ndo sababu muda wote huko ni maandamano hakuna kufanyakazii. Ama kweli wajing a ndio waliwao.
Mbunge anaongoza walevi.
Jitahidini mpate kiongozi mwenye taalumu matapiga hatua. GENEVA OF AFRICA. HIVI NI KWELI A TOWN IPO HIVYO SIAMINI NTAKUJA NIJIONE. Duh Arusha hadi Ulaya ni jina kubwa kweli kweli
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,092
Likes
14,033
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,092 14,033 280
Kiukweli inavyosifiwa Arusha haifanani na misifa inayopewa.
1.Mitaa mingi ina nyumba mbavu za mbwa na iko 1km tu toka katikati ya jiji(Ngarenaro ovyo,Kambi ya fisi ovyo,Matejoo ovyo,Unga ltd ndo usiseme kila kitu ovyo.

2.Mibangi,Mirungi nje nje
Jiji gani hili wamelazimisha tu kua jiji.
Umemaiza!!!!!!!?????

Kwataarifa yako bila hayo maeneo uliyoyata hakuna jiji la Arusha...
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
zile picha uliziona?

Picha gani na wewe? Hauna hata haya?
mafisadi kwanini hamnaga aibu mbele ya jamii jamani?
Ngoja tu kwani wafungwa ni wengi sana.
 
L

Luqash

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
916
Likes
14
Points
35
L

Luqash

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
916 14 35
Kiukweli inavyosifiwa Arusha haifanani na misifa inayopewa.
1.Mitaa mingi ina nyumba mbavu za mbwa na iko 1km tu toka katikati ya jiji(Ngarenaro ovyo,Kambi ya fisi ovyo,Matejoo ovyo,Unga ltd ndo usiseme kila kitu ovyo.

2.Mibangi,Mirungi nje nje
Jiji gani hili wamelazimisha tu kua jiji.
Umeona eenh?
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Umemaiza!!!!!!!?????

Kwataarifa yako bila hayo maeneo uliyoyata hakuna jiji la Arusha...
Hata kama! JE wewe unaridhika na hali ya maeneo hayo?
 
loving

loving

Senior Member
Joined
Aug 27, 2012
Messages
137
Likes
2
Points
35
loving

loving

Senior Member
Joined Aug 27, 2012
137 2 35
Nilikuwa nakaa shamsi karibu na majengo na mbauda, timu yangu ilikuwa sanawari ya juu, mazoezi shule ya sekondari enaboishu, na nilikuwa nakwenda kwa miguu na kurudi. Arusha kamji kadogo saaana baado, nyumba nyingi za mabanzi, sanawari, matejoo mbauda, sekei unga ltd. Sana sana njiro, kijenge ndo atleast kuna nyumba nzuri

Umesahau Sakina?
 
loving

loving

Senior Member
Joined
Aug 27, 2012
Messages
137
Likes
2
Points
35
loving

loving

Senior Member
Joined Aug 27, 2012
137 2 35
Mbunge kashindwa VP kulibadilisha hilo jiji. Jamaa kanindokeza ni kambi ya kiti moto mirungi gongo bangi gundi na watumiaji wake ni ndo cdm members. ndo maana kukawa ni kuchafu sana. Mlevi saa ngapi atafanya usafi.
OK ndo sababu muda wote huko ni maandamano hakuna kufanyakazii. Ama kweli wajing a ndio waliwao.
Mbunge anaongoza walevi.
Jitahidini mpate kiongozi mwenye taalumu matapiga hatua. GENEVA OF AFRICA. HIVI NI KWELI A TOWN IPO HIVYO SIAMINI NTAKUJA NIJIONE. Duh Arusha hadi Ulaya ni jina kubwa kweli kweli
akili yako haizidi kijiko kimoja cha chai. Kabla ya Lema alikuwepo Mbunge wa CCM. Alifanya nini? Mnamuandama Lema lema mahakamani atatulia saa ngap afanye kazi? Na kwa Taarifa yako. Toka chadema waingie ndo kuna improvement. ARUSHA FOR LEMA and vice versa Fikiri wewe..!
 
F

fufii

Senior Member
Joined
Jan 7, 2013
Messages
103
Likes
2
Points
35
Age
52
F

fufii

Senior Member
Joined Jan 7, 2013
103 2 35
Kiukweli inavyosifiwa Arusha haifanani na misifa inayopewa.
1.Mitaa mingi ina nyumba mbavu za mbwa na iko 1km tu toka katikati ya jiji(Ngarenaro ovyo,Kambi ya fisi ovyo,Matejoo ovyo,Unga ltd ndo usiseme kila kitu ovyo.

2.Mibangi,Mirungi nje nje
Jiji gani hili wamelazimisha tu kua jiji.
Sooo what take it or leave it.
 
haibreus

haibreus

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2009
Messages
296
Likes
68
Points
45
haibreus

haibreus

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2009
296 68 45
Umenena ukweli kabisa japo wengi watatafsiri kinyume. Kimsingi kwa jina na ukweli Arusha ni tofauti. Serikali nadhani watalifanyia kazi. Maana ni aibu kwa kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,252,199
Members 482,034
Posts 29,800,062