Jihadhari na Mfuko wa Plastic (Rambo) Barabarani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jihadhari na Mfuko wa Plastic (Rambo) Barabarani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amavubi, Jan 23, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,606
    Likes Received: 3,724
    Trophy Points: 280
    KUMEZUKA WIMBI JIPYA LA UHALIFU, HII IKO NAMNA HII:-

    UNAKUTA MFUKO WA NYLON( MAARUFU KAMA MIFUKO YA CONDOM,RAMBO,PLASTIC) BARABARANI. UKIUKANYAGA TU LAZIMA UTAPATA PUNCHER MAANA NDANI YAKE KUNA KIBAO KILICHOPIGILIWA MISUMARI ZAIDI YA UNAVYOFIKIRIA WEWE.

    UKISHUKA GARINI KUANGALIA KULIKONI WIMBI LA VIBAKA LINAKUVAMIA NA HAKUNA UTAKACHOBAKIA NACHO ZAIDI YA GARI MAANA LITAKUWA HALINA UPEPO BAADHI YA MAGURUDUMU.VIBAO NI VINGI KWA UMBALI MFUPI MFUPI.

    HII IMETOKEA JANA TABATA KISUKURU MAENEO YA MAKOKA MIDA YA SAA TATU USIKU. WALIOPATA PUNCHER NI PAMOJA NA MKE WANGU NA MAGARI MENGINE KIBAO, WALIOLIFANIKIWA KUIBIWA SIJAPATA TAARIFA BADO ILA TULIJI-ORGANISE NA KUPITA NJIA ZOTE NA KUVUKUSANYA.

    WATAKUPIGA KIASI GANI HIYO INATEGEMEA KIWANGO CHA BANGI WALICHOVUTA NA UNAJEURI KIASI GANI.

    TAHADHARI.

    USIKANYAGE MFUKO WA NYLON ( KWEPA). UKIKANYAGA BAHATI MBAYA JIANDAE VYEMA KABLA YA KUSHUKA GARINI AU TEMBEA NA PUNCHER UMBALI KIDOGO.

    MTAARIFU NA MWENZAKO.

    __._,_.___


    To photos, videos, and web pages.
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 816
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Nashukuru Kaka kwa taarifa.
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,606
    Likes Received: 3,724
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, Ila tu mimi si Kaka ni Dada, nimekusamehe bila malipo
     
  4. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    From a friend !!
    Kumezuka wimbi jipya la uhalifu, hii iko namna hii:-
    unakuta mfuko wa nylon( maarufu kama mifuko ya condom,rambo,plastic) barabarani . Ukiukanyaga tu lazima utapata puncher maana ndani yake kuna kibao kilichopigiliwa misumari zaidi ya unavyofikiria wewe. Ukishuka garini kuangalia kulikoni wimbi la vibaka linakuvamia na hakuna utakachobakia nacho zaidi ya gari maana litakuwa halina upepo baadhi ya magurudumu.vibao ni vingi kwa umbali mfupi mfupi.hii imetokea jana tabata kisukuru maeneo ya makoka mida ya saa tatu usiku. Waliopata puncher ni pamoja na mke wangu na magari mengine kibao, waliolifanikiwa kuibiwa sijapata taarifa bado ila tuliji-organise na kupita njia zote na kuvukusanya.


    Watakupiga kiasi gani hiyo inategemea kiwango cha bangi walichovuta na unajeuri kiasi gani.


    Tahadhari.
    Usikanyage mfuko wa nylon ( kwepa).
    Ukikanyaga bahati mbaya jiandae vyema kabla ya kushuka garini au tembea na puncher umbali kidogo.


    Mtaarifu na mwenzako
     
  5. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    thanx xana
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,036
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Ahsante sana dada taarifa!! Vipi mkeo hawakumuumiza sana maana wavuta bangi hawana mipaka?
     
  7. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    you are welcome. naona watu wanapata mbinu mpya jinsi maisha yanavyoendele kuwa magumu. itafika wakati tutashindwa kutoka majumbani mwetu, au kwenda baadhi ya maeneo.
     
  8. K

    KIMALIKE Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu kwa taarifa
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    heee kumbe... asante kwa habari muhimu sana kwa sisi madereva..
     
  10. M

    Maga JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Duuh hiyo noma, asante kwa taarifa
     
  11. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    shukrani kwa taharifa, wanasema mjini shule.

    nje ya topic "kumbe wewe ni mwanaume??:A S embarassed:
     
  12. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,059
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Nyie madreva wa bongofleva, mnaponzwa na magari ya automatic kiasi kwamba hata kwenda veta mkapate shule ya nidhamu ya barabarani hakuna.
    Hapo juu nilikoweka rangi ndo 'nidhamu ya dereva' akiwa barabarani si mchana au usiku.
    Kabla ya kupata leseni za vishoka, pitieni driving school utafundishwa hayo.
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    shatwain wewe mchokozi sana!
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180


    Amavubi
    Asante sana kwa taarifa zako ambazo ni nzuri na muhimu sana
    Ila mbona unajichanganya
    Angalia ulivyoanza thread umesema walioumizwa sana ni pamoja na Mke wangu
    Then hapo chini comment iliyofuata unasema sio kaka ni dada
    Inakuwaje hapo
     
  15. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,934
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    kuna binti wa kike na binti wa kiume ndugu yangu na wala usishangae mkuu wangu.
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimekupata aise maana hapo nimechanganyikiwa kabisa
    Asante kwa taarifa mkuu
     
  17. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,036
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Hahahaa sobhuza bwana! vipi inshu yako ya udsm imeeleweka au bado, kama unacredit nzuri tafuta shule majuu?
     
  18. K

    Kwaito Senior Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you for this useful info!!
     
  19. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,606
    Likes Received: 3,724
    Trophy Points: 280
    Mimi si MSAGAJI
     
  20. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,606
    Likes Received: 3,724
    Trophy Points: 280
    Aisee ni kweli nimejichanganya.....nikiri kwamba ni mambo ya sharing.............paste and copy...............maintain the status quo
     
Loading...