Jifunze Lugha ya Kiarabu

Mahmood

JF-Expert Member
Feb 9, 2008
7,912
2,000
Sijui nani anishawishi kujifunza HIYO lugha isee


Amini au usiamini,

Ma Billions ya watu duniani wanaitumia lugha ya Kiarabu kusoma Quran, kusomea maelfu ya vitabu (vitabu vyote muhimu za elimu mbali mbali zimetafsiriwa kwa lugha ya kiarabu), wengi wanatumia lugha ya kiarabu katika Mazungumzo yao na katika sala zao (hata hapa Tanzania pia).

Lugha inayotumika sana hapa Afrika ni Kiarabu.
 

Area 254

JF-Expert Member
Jun 2, 2013
324
225
Sijui nani anishawishi kujifunza HIYO lugha isee

tena acha kabisa hiyo lugha,utakuwa gaidi sasa hivi,allah hana masikhara hata kidogo...nadhani umenielewa niliposema allah...allah sio Mungu,wanamjua wao wenyewe wajjahidinna
 

hasason

JF-Expert Member
Sep 19, 2012
1,561
2,000
Waganga wa kienyeji hii lugha wameimaster kweli. wanaitumia kuitia maruani.
 

ssalaf

JF-Expert Member
Dec 12, 2013
212
0
kwa anaye penda namshauri ajifunze kwani ndiyo lugha ya peponi mimi ni muislamu na ninaamini katika hili na wala si hitaji ushauri wowote juu ya hili kwani katika imani ni kuamini na kufuata kama jinsi maandiko matakatifu katika qur an yanavyo nena ewe m.mungu nisaidie katika hili
 

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
589
0
kwa anaye penda namshauri ajifunze kwani ndiyo lugha ya peponi mimi ni muislamu na ninaamini katika hili na wala si hitaji ushauri wowote juu ya hili kwani katika imani ni kuamini na kufuata kama jinsi maandiko matakatifu katika qur an yanavyo nena ewe m.mungu nisaidie katika hili
Kule peponi nasikia kwa waislamu waliokwishafika kwamba kama unajua kusoma kur aan unapelekwa gesti ndani kuna mabinti saba wote mabikra. sasa sijaambiwa wanawake wakifika huko wanapewa kitu gani. hebu kwa aliyefika na kurudi atuhabarishe
 

Mponjori

JF-Expert Member
Feb 21, 2011
2,208
0
Kule peponi nasikia kwa waislamu waliokwishafika kwamba kama unajua kusoma kur aan unapelekwa gesti ndani kuna mabinti saba wote mabikra. sasa sijaambiwa wanawake wakifika huko wanapewa kitu gani. hebu kwa aliyefika na kurudi atuhabarishe

mchango wa kipumbavu!
 

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
589
0
kaka kuna waislamu na waislamu jina. yaani wale tunaokunywa nao bia. viroba. tunaopishana nao gesti. tunaokula nao mbuzi katoliki. hawa wote wana majina ya kiislamu lkn hawana dini
 

Luqash

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
916
195
kaka kuna waislamu na waislamu jina. yaani wale tunaokunywa nao bia. viroba. tunaopishana nao gesti. tunaokula nao mbuzi katoliki. hawa wote wana majina ya kiislamu lkn hawana dini

Inaposemwa idadi ya wakristo duniani ni bilioni... pia inajumuisha wakristo jina. Kwa hiyo ukweli uko pale pale, idadi ya sasa ya waislamu duniani ni zaidi ya bilioni moja?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom