Kumla jicho mdada ni raha sana Mshanajr
Umekosa utamu..Nashukuruu sijawahi kuliwa jichoooo
Hii picha imetokea kwa hapo juu ukiwa unaperuzi jukwaa unaiona[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji87][emoji87][emoji848][emoji848][emoji848][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 1244620View attachment 1244621
Kibaya chako ni kizuri cha mwenzako.. Karaha yako ni raha ya mwenzako..[emoji44][emoji44][emoji44][emoji848][emoji848][emoji848][emoji44][emoji87][emoji87]
Hii picha imetokea kwa hapo juu ukiwa unaperuzi jukwaa unaiona
sio ustaarabu ku share picha kama hizi
Nilikuwa nakula nimejisikia vibaya kweli
Nadhani ungeifuta au omba Moderator wakusaidie,
Kama tunatimiza unabii....ni jambo jema maana unabii unaweza usitimie ....!Mahitaji ya nyakati na unabii
Acha ujinga, wewe umeweka michoro hiyo nani mtu mzima asiyeelewaTatizo ni tafsiri... Uliruhusu mawazo yako yatafsiri ulichotafsiri kisha ukajenga picha ya uhalisia mawazoni mwako ndio kilichokutokea
Lakini kuonesha kujali nakuomba radhi kwa hili
🔥🔥👌[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
We jamaa bana, unaweka mchoro ambao upo wazi kabisa kisha unasema tafsiriSio ujinga nimeweka kulingana na muktadha wa mada... Tafsiri yako potofu ndio ujinga.... Je ulitaka niweke picha ya maua au chakula?
We jamaa bana, unaweka mchoro ambao upo wazi kabisa kisha unasema tafsiri
Mchoro kama huo unaweza kumuonyesha mtu kama mama yako?
Inawezekana wamekereka ila ila hawajakuambia tuUnafika mbali sasa... Naomba usimtaje mzazi wangu kwakuwa hayupo tena hapa duniani... Nimeweka picha kwa muktadha wa mada... Mbona hawajakereka wengine?