upcoming tycoon
JF-Expert Member
- Apr 16, 2018
- 353
- 477
🤭🤭🤭🤭🤭
Hapana sio kweli kabisa JF watu hawakai na kitu rohoni hata siku moja
Huyu nae kalalamikia hiyo pichaMkuu Mshana Jr
Hiyo picha ya matako na uume inaonekana hata bila kufungua uzi.
Do something please.
Huyu nae kalalamikia hiyo picha
Sijapitia comments nyingine ila inawezekana wapo wengine waliolalamikia pia
Kua mstaarabu ukifuta hiyo picha haitapunguzia uzi wako kitu cha maana
unaleta kinyaa, Hivi umenigusa tu mimi? mbona kuna mdau nimekuonyesha nae amekuambia nilichokua nimekuambia?Johnny Sack kwanini ule mchoro picha umekugusa mno?
Muda bado.Nashukuruu sijawahi kuliwa jichoooo
unaleta kinyaa, Hivi umenigusa tu mimi? mbona kuna mdau nimekuonyesha nae amekuambia nilichokua nimekuambia?
Limesababisha wanawake ulaya kuandamana uchi sambamba na nchi nyingi za kiafrika kukosa misaada ya wahisani.
Pointi yako ni nini? Nafamu yote hayoJohnny Sack ulishawahi kufanya utafiti? Unajua kitu kama kinaitwa sampling?
Johnny Sack unafahamu kitu kinaitwa mizani? Je unafahamu nini kuhusu asilimia? I mean percentage?
Nikujibu ili iweje sasaVema ukanijibu hicho unachofahamu
Nikujibu ili iweje sasa
Tunza marinda yako mrembo!!Unapenda jichoooo?
Kwa hiyo umefuta au vipBasi naomba isiwe malumbano yasiyo na maana... Tuliache hili kama lilivyo maisha yaendelee... Asante kwa muda wako kwenye hii post na michango yako pia bila kujali kama tumekubaliana ama la [emoji120][emoji120][emoji120]