Jibu maarufu la Serikali bungeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jibu maarufu la Serikali bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SubiriJibu, Jun 29, 2012.

  1. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 281
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wenye kutarajia kuwa mawaziri basi jiandae kuwa mwepesi wa kutoa jibu hili jambo lolote ambalo huna majibu nalo:

    {...."Jambo hili tumelisikia, linatugusa, tunalitafakari, tutapatia ufumbuzi"....}.

    Wala usiumize kichwa, jibu hivi songa mbele.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,953
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Comrade itategemea lakini kwa mawaziri makini wa CDM watakapo chukua nchi wananchi wasitegemee kupatiwa majibu haya ya kilabuni
     
  3. M

    Masabaja Senior Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao ni mawaziri wa MAGAMBA
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Zaidi:

    "Tuna mkakati kabambe..."
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Majibu kama haya anayapenda sana PM.
     
  6. N

    Njaare JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,068
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jambo hili liko kwenye mchakato, na haya mengine yanazungumzika.
     
  7. b

    bdo JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,526
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    ".....mpango mkakati umekamilika, sasa serikali inafanya mazungumzo na wafadhili, tunaomba wananchi wavute subira..."
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wee!Labda wasiwe wameuliza swali na majembe.mfano "mhe waziri kwakua umetumia kila lililo ndani ya uwezo wako ktk kutatua mgogoro wa madaktar na serikali lakini bado umeonekana kushindwa hasa pale ulipotamka kuwa 'liwalo na liwe'na hadi kufikia tukio la kinyama lilomkuta Dr Ulimboka,Je huoni kuwa wakati umefika wa wewe kuchukua maamuzi magumu ya kujiuzulu nyazifa ya uwaziri mkuu?"
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,210
    Likes Received: 5,702
    Trophy Points: 280
    "mchakato umeshafanyika... tupo kwenye upembuzi yakinifu"
     
  10. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,169
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Mh Lisu nakuheshimu..
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    na lipo kwenye mchakato....
     
  12. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    "Huu ni Upepo tu utapita"
    "Tumesikia malalamiko ya Wananchi, tunayafanyia kazi"
    "Tumeunda tume,uchunguzi utakapokamilika serikali itatoa tamko"
     
  13. john tongo

    john tongo JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 574
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuko kwenye upembuzi yakinifu
     
  14. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    serikali ni sikivu na ahadi za chama cha mapinduzi zinatekelezeka.
     
  15. john tongo

    john tongo JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 574
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunajadiliana na timu ya wataalamu wetu
     
  16. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumejitahidi ila kunachangamoto nyingi.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Taarifa hii ndio tunaipata, tutaifanyia kazi na tutakuja na majibu.
     
  18. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "Hili jambo hata sisi linatunyima usingizi sana"
     
  19. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    pia tupo katika mchakato na upembuzi yakinifu ili tasnia hii iwe kipaumbele chetu kama taifa.
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    umetisha mkuu
     
Loading...