JF Maintenance: Feb 2010


Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,738
Likes
2,900
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,738 2,900 280
Wakuu, "tulitarajia kuifunga" JF kwa muda wa masaa takribani mawili hivi, kwakuwa kuna kitu tunaweka sawa. Lakini kwa sasa kila kitu kitaendelea kama kawaida, kunaweza kuwa na errors, tafadhali tufahamishane via support@jamiiforums.com au PM. Tupo kwenye marekebisho ya haraka ambayo yatachukua masaa mawili hivi.

Ahsanteni.

Maxence
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
All the best mkuu!! we gonna miss it thou!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Kazi njema kamanda,


Ngoja walau tupate lunch! Hii JF inaweza kuhatarisha afya. Baadhi tunahitaji ushauri nasaha! (ni utani tu mkuu)
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
Idumu JF
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Jamani tutaimiss lakini
All the best and keep up with good work Maxence and your team
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
walau kazi zitafanyika.....:D
ngoja nikafuatilie kadi za harusi lol!
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,738
Likes
2,900
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,738 2,900 280
Naomba watu mkale sasa, ni muda mzuri... Nendeni mkale (kwa mlio Tanzania) na wengine pata muda wa ku-relax na tukimaliza mambo mengi yatakuwa yamekaa sawa.

Tunashukuru kwa ushirikiano.

Baada ya dakika 12 tutaiweka OFF
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,606
Likes
7,956
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,606 7,956 280
Sasa WENGINE ndo kwanza twaamkia JF,haya bwana kazi njema
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
OOOH Mexence, inanipasa nizime na PC yenyewe, bilA JF, Maisha yanakua magumu
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Naomba watu mkale sasa, ni muda mzuri... Nendeni mkale (kwa mlio Tanzania) na wengine pata muda wa ku-relax na tukimaliza mambo mengi yatakuwa yamekaa sawa.

Tunashukuru kwa ushirikiano.

Baada ya dakika 12 tutaiweka OFF
Kweli mkuu masaa mawili yanatosha kabisa kuimalizia report yangu!! Dah kazi kwelikweli!
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,738
Likes
2,900
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,738 2,900 280
Sasa WENGINE ndo kwanza twaamkia JF,haya bwana kazi njema
OOOH Mexence, inanipasa nizime na PC yenyewe, bilA JF, Maisha yanakua magumu
Tuvumiliane,

Kwa wanaojua hizi database driven sites wanajua ugumu wake. Tunachofanya sasa hivi ni kwa ajili ya kuweka sawa mambo. Tunaamini baada ya kazi hii ya masaa mawili hivi tutakwenda mwendo sawa.

Tunaomba uvumilivu wenu wakuu
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
NAunga mkono hoja kwa jina la mabadiliko na maboresho
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
walau kazi zitafanyika.....:D
ngoja nikafuatilie kadi za harusi lol!
Maxence, mpe Geoff ban ya JF mpaka baada ya harusi naona atatutia aibu hafanyi maandalizi anashinda tu kwenye JF
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Maxence, mpe Geoff ban ya JF mpaka baada ya harusi naona atatutia aibu hafanyi maandalizi anashinda tu kwenye JF
hehehehe!tafadhali bwana
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
hehehehehe we mchangie harusi yake uone kama hatafunga harusi njema.

Maxence, mpe Geoff ban ya JF mpaka baada ya harusi naona atatutia aibu hafanyi maandalizi anashinda tu kwenye JF
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
oops 2hours katika production ni mengi sana punguzeni kidogo
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
hehehehehe we mchangie harusi yake uone kama hatafunga harusi njema.

Halafu sijaona mchango wako msanii au uko ughaibuni????
Sore Maxence off point kidogo
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,738
Likes
2,900
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,738 2,900 280
Imechukua muda kidogo kuliko matarajio, tunaendelea na marekebisho machache. Hakuna sababu ya kufunga, endapo kutakuwa na matatizo katikati (ndani ya masaa mawili tunayoshughulika na marekebisho haya) tafadhali wasiliana nasi via support@jamiiforums.com au tuma PM kwangu.

Maxence
 

Forum statistics

Threads 1,215,442
Members 463,207
Posts 28,548,175