JF kuna wenzetu wanawaza kwa Kiinglish

JF kuna wenzetu wanawaza kwa Kiinglish

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,837
Reaction score
168,101
Akikasirika ndio utaona anavyotukana kwa kiinglysh.
Mtu akinitukana kwa makolokocho ambayo siyaelewi wala huwa siumii.
Ila yale matusi ya darasa la pili B kichwa kama boga huwa yananiuma sana.
 
Buji utaniua kwa kicheko wallah, muda wenyewe wa futari bado na nguvu sinazo
 
afu kuna watu huwa wanaota kwa kidhungu! buji, njoo nikupe tuisheni japo broken
 
omg! unaomba damu kwa maiti? bora mie itakua kuomba jamvi msibani,wanaweza kukuazima kochi! mweeh!
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Nimepata mwalimu anaitwa Half Crazy
<br />
<br />
 
Akikasirika ndio utaona anavyotukana kwa kiinglysh.<br />
Mtu akinitukana kwa makolokocho ambayo siyaelewi wala huwa siumii.<br />
Ila yale matusi ya darasa la pili B kichwa kama boga huwa yananiuma sana.
<br />
<br />
Unautani na NN na FF
 
Back
Top Bottom