JF ingekuwa gazeti la udaku.

JF ingekuwa gazeti la udaku.

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Kwani ushungi kitu gani!?
Hadi Sasa nnao na nna picha nimevaa.
Kuvaa sio tatizo..Ni moja Kati ya mavazi yangu.
Shida kuuamini huu uongo,eti naenda kuwa mke wa nne[emoji25][emoji12]
Zurri unaota ndoto za mchana[emoji23][emoji23]
Basi utakuwa wa 3.
 
Kwahiyo mkuu kwenye ule uzi wetu kule unatuzuga ama nini au umeokoka na ajali ya moto.
Nakwambia kwamba level ya kuokoka nishaipita.

Sasa unamwambia Jenerali awe Koplo, anakwambia kashapita cheo hicho mwaka 1982, kwa nini unafikiri bado atakuwa Koplo mpaka leo?

Maisha ni kujiongeza.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom