JF Imekufanyia nini katika maisha Yako? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Imekufanyia nini katika maisha Yako?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maishapopote, Aug 23, 2012.

  1. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,936
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Ukiangalia kwa umakini utagundua JF in one way or another ina mchango fulani katika maisha yako ya kila siku,
    Hebu tuorodheshe au tuchangie hapa chochote kile ambacho JF imekifanya katika maisha yako,jirani yako,rafiki yako,au mtu yeyote unayemfahamu,
     
  2. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imenisabisha niwe wa kwanza kujua na watu wanihisi spy
     
  3. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    habari Moto Moto.
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,852
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kwa mabreaking news yake imenifanya kuitwa nabii mtaani kwetu. Maana wananisikia kila mara nikiongelea matukio ambayo bado kuripotiwa na chombo chochote kile.
    .
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kuna jamaa juzi nimemfuta kazi ofisini kwangu baada ya kukuta anatumia 80% ya muda wa kazi kutizama Jf na kucheka kama mwehu!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    mimi nikiandika hapa.....habari itakuwa na ukubwa wa 3GB....nitaelemea server ya Maxence......
     
  7. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,203
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    JF imenisaidia kupata ushauri wa kisheria ktk Jukwaa la Sheria. Baba mzazi leo hii angekuwa lupango kama si kudra za Mungu kupitia JF!
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    imeniwezesha kuwapa ccm vidonge vyao
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kila siku baada ya mlo wa usiku familia nzima tunajikusanya tunasoma post za kuchekesha hapa jf,si baba si mama Burudani mtindo 1
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Imenisababishia vidonda vya tumbo
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Nimepata mke humu jf..hshaaa
     
  12. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inifanya kuipenda chadema na kuichukia ccm
     
  13. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,203
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mmh, Angel Msoffe! Na jukwaa la chit chat, watoto nao wanaangalia post?
     
  14. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninajua vitu vingi vinavyoendelea katika nchi hii jambo ambalo nilikuwa gizani zamani.Breaking news karibu zote huwa nazipata hapa.Na cha msingi nimepata marafiki hapa ni jambo la kumshukuru Mungu.
     
  15. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wamepata ajira za nape humu ... kila post wanalipwa buku mbili ... wahusika wanajulikana
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mmmh, ngoja nitafakari kwanza.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Hot News!! Nondoz! Konoz!
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    imenisaidia saana
     
  19. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,775
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    Anza wewe kutuambia!
     
  20. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,570
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa raibu (addicted) na JF kiasi kwamba kila siku lazima niipitie kupata habari muhimu kabla azijamwagwa kwenye vyombo vingine vya habari hapa tz! Pia nimeunganishwa na JF Saccos.
     
Loading...