Jf freestyle basement | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf freestyle basement

Discussion in 'Entertainment' started by Machozi ya Simba, Apr 28, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,819
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    okay guyz naamini kama umeingia hii post wengi wenu mna experience na hip hop well cha kufanya itabidi utoe freestyle yenye vina vikali MTU ATAKAYESHINDA ATAPONGEZWA VOCHA 2000 KAMA UKITOKA PLZ KUBALI TU USIPOST TENA
     
  2. d

    debito JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijaelewa imekaaje hii mkuu
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Post kama hii imesha letwa na washindi kupatikana
    Sasa kama unataka twende kuendelea huko huko
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    kuna mzigo alishusha nguli hapa miaka mitatu sasa... hebu rejea kule uone swagga
     
  5. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,819
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    jaman humu ndani ni vhma tu
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
Loading...