Waoooooo My Yummy yummy Swirrrrr.....
ukifanya hayo, Wallah BS hutajuta kuwa nami.
Barra don let'me dwn my D'one.
...kwa maana tunaishi ki-jeshijeshi tu hapa.
Baelezeeeeee hao.........baelewe kbs.....Mwaka Mpya na Mambo mapya Swirii wangu.
CC: Chimbuvu, Arushaone, Chilli, Shark na shem-Binamu Nicas Mtei, Bishanga usichungulie wala Shem Filipo usisome kbs.
Tulieni hivo hivo.
Haya........lete Mpya Ben wangu.
Swits umeniacha hoi.I'm proud of you....sitakuacha kamwe.Sijui kwa nini nilichelewa kukujua.Hata mimi nilikuwa nawazia Jambo hilohilo........
Hivi kwa nini Tusiende mbali na Mji tuka-chilly kwa kujinafasi?????
Sasa ngoja mie nikaoge ili nijiandae tutoke Swirii wangu.
Swits umeniacha hoi.I'm proud of you....sitakuacha kamwe.Sijui kwa nini nilichelewa kukujua.
Hadhira ninaijuza, kwa yote niliyofunzwa.
Mapenzi niloyakuza, mwandani kumliwaza.
Ni pekee nayatunza, yako nimeyatukuza
Leo tubadili kiwanja.Tuende hapa....
View attachment 84246View attachment 84247
Swits umeniacha hoi.I'm proud of you....sitakuacha kamwe.Sijui kwa nini nilichelewa kukujua.
Hadhira ninaijuza, kwa yote niliyofunzwa.
Mapenzi niloyakuza, mwandani kumliwaza.
Ni pekee nayatunza, yako nimeyatukuza
Leo tubadili kiwanja.Tuende hapa....
View attachment 84246View attachment 84247
Swits umeniacha hoi.I'm proud of you....sitakuacha kamwe.Sijui kwa nini nilichelewa kukujua.
Hadhira ninaijuza, kwa yote niliyofunzwa.
Mapenzi niloyakuza, mwandani kumliwaza.
Ni pekee nayatunza, yako nimeyatukuza
Leo tubadili kiwanja.Tuende hapa....
View attachment 84246View attachment 84247
Iko siku utajuta kwa nini ulimfahamu huyu binti, washalia wengi sana ijekua weye?
Hata mimi niliambiwa hivyo hivyo kama wewe nikakaza, ila iko siku nilijuta na kukumbuka maneno ya Baba V (RIS) na loya Ruttashobolwa.
All in all, nakutakia kila la kheri na ni yangu matumaini kwamba hutawahi kuondoka kama wengi waliojichanganya Kino Clain.
Ha ha ha .Wivu huo...
Hamkufanya yanayostahili.Nimetoka kwenye mkutano wa hdahara Goba .Ananiweka fit ha hahah
Swits umeniacha hoi.I'm proud of you....sitakuacha kamwe.Sijui kwa nini nilichelewa kukujua.
Hadhira ninaijuza, kwa yote niliyofunzwa.
Mapenzi niloyakuza, mwandani kumliwaza.
Ni pekee nayatunza, yako nimeyatukuza
Leo tubadili kiwanja.Tuende hapa....
View attachment 84246View attachment 84247
Wewe mbona haujafika?
Nicas Mtei,Majungu hayo......Umemuacha Juliana Shonza?
Nicas Mtei,Majungu hayo......
Hauniharibii.
Madame B kwa bahati nzuri si mtu wa kusikiliza maneno ya watu.She's a woman of substance,focused and well determined
Nicas Mtei,Majungu hayo......
Hauniharibii.
Madame B kwa bahati nzuri si mtu wa kusikiliza maneno ya watu.She's a woman of substance,focused and well determined
Ben mjibu mtei! maana leo nilikuwa Goba..kwenye mkutano ukijibu hoja za JS......inaonekana mlishibana...Madam B mhulize huyu bwana mkiwa faragha...ahahahah
Ha ha ha .Wivu huo...
Hamkufanya yanayostahili.Nimetoka kwenye mkutano wa hdahara Goba .Ananiweka fit ha hahah
Nijibu huo wivu.....Jibu swali langu Ben jibu
Ha ha ha,Kuniharibia tu huku.Tuliachana siku ya valentineBen mjibu mtei! maana leo nilikuwa Goba..kwenye mkutano ukijibu hoja za JS......inaonekana mlishibana...Madam B mhulize huyu bwana mkiwa faragha...ahahahah
Ben Saanane jibu hapa, maana mtoto Shonza alikua na mnido wa kumtosha, kitu laini kama Madame B hutakiweza.