"JF cellebs"na ndoa/mahusiano yao!!Najiuliza tu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"JF cellebs"na ndoa/mahusiano yao!!Najiuliza tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Mar 1, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Inajulikana na watu wanadai kuwa wataalam wa mahusiano,waimbaji wa nyimbo za mapenzi,wataalam wa saikolojia n.k,hao wote ni wataalam sana wa kutoa ushauri na burudani/ushauri kwa wanandoa au walioko kwenye uhusiano.Lakini linapokuja suala la mahusiano yao ni ya hovyo sana!Hata wanapopata migogoro huwa hawawezi kuyafanya yale wanayowashaui watu.Sasa hata humu wapo wanachama humu ambao ni wataalam sana kwenye kutoa ushauri,halafu wna ndoa au mahusiano,kwa mtazamo huo je na ndoa zao ni za hovyo?Au kwao ni tofauti?I'm just thinking!
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,316
    Likes Received: 2,280
    Trophy Points: 280
    Jipiteie tu dada yangu...kinyozi hajinyoi ebo!!!!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Dada????Who????
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    hahah dah kwa mara ya kwanza kwa siku ya leo nimecheka baada ya kazi ngumu na kutukanwa na boss
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Hii ni kweli hata mafundi selemara au mafundi nyumba ukiangalia wanavyo ishi utashangaa
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Na mganga hajigangi
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,049
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    too hypothetical
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Bora umeongeza siku za kuishi!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 160
    Mmmhhh we nae hujamaliza tu chuo? Maana hizi research zako haziishi kila siku
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Here we go,again!!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    duh . . . . .
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Mh!Leo mpaka umeshindwa kuongea,kazi ipo!
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 158,305
    Likes Received: 418,551
    Trophy Points: 280
    ukweli ni kuwa mganga hajigangi.............na ndiyo maana hata kwenye maandiko matakatifu tunaagizwa tusikilize mahubiri lakini kamwe tusifuate yale ambayo mhubiri huyatenda kwa sababu ni kinyume cha yale anayoyahubiria...........
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 158,305
    Likes Received: 418,551
    Trophy Points: 280
    na wewe mpenzi wangu Dena huu utafiti wako uliuanza lini wa kujua ya kuwa hajamaliza shule wakati mimi tayari nilikwishampasisha na kumpa cheti cha awali cha utafiti mdogomdogo kama huu?
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 158,305
    Likes Received: 418,551
    Trophy Points: 280
    huyo bosi anayekudhalilisha hivyo kwa matusi hafai fikiria kuhamia kwenye kampuni yangu............mimi situkani mtu..........ninaheshimu sana utu wa mtu......
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Mwalimu shikamoo!Teh,teh,teh,teh!
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,226
    Trophy Points: 280
    humu ndani kuna macelleb?
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    I think so!
     
  19. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hapa ngoja nisubiri kauli ya AshaDii
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha! Lol!
     
Loading...