JF business ideas competition


ABDUL sungita

ABDUL sungita

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
590
Likes
460
Points
80
ABDUL sungita

ABDUL sungita

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
590 460 80
Habari wana JF.

Wakuu nimepata wazo la kuendesha shindano la mawazo ya biashara humu ndani. Wazo limekuja baada ya kuona wengi tuna mawazo ila hatuna mtaji. Hivyo mwenye wazo bora akiibuka mshindi atapata zawadi kama mtaji wa wazo lake.

Nimeleta uzi huu kwa kuomba ridhaa kutoka kwa moderators Invisible na wenzake juu ya hili wanasemaje na wadau wengine naombeni mchango wa mawazo juu ya hilo kabla sijalizindua.

ujasir-jpg.364057
 
MIKERA MECH. ENGINEERING

MIKERA MECH. ENGINEERING

Senior Member
Joined
Mar 15, 2016
Messages
118
Likes
86
Points
45
MIKERA MECH. ENGINEERING

MIKERA MECH. ENGINEERING

Senior Member
Joined Mar 15, 2016
118 86 45
Good idea.
Ungetoa vigezo na masharti ya kushiriki pia.
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,452
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,452 280
Ni wazo zuri sana kwa sababu licha ya kushindana pia itakuwa ni sehemu ya kuongeza maarifa. Hongera kwa kufikiria jinsi ya kuwakomboa wana JF!
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
Hongera sana! kwa hilo wazo ,washiriki tupo!
 
Kijundukila

Kijundukila

Senior Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
192
Likes
106
Points
60
Kijundukila

Kijundukila

Senior Member
Joined Apr 7, 2015
192 106 60
Limekaa poa sana hili wazo.
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,899
Likes
1,379
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,899 1,379 280
wazo zuri sana sasa hujatoea vigezo gani vinavyotakiwa na je mtu afuate taratibu gani
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,903
Likes
2,462
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,903 2,462 280
1. mkuu unataka mawazo yawekwe humu kwenye uzi?
2. Ni vigezo gani vitakavyotumika kupima ubora wa wazo husika na wapimaji ni akina nani?
3. Mwanzo wa shindano ni lini na mwisho ni lini?
4. Unaposema utatoa zawadi kama mtaji wa kuwezesha wazo husika, je! haitajalisha kuwa wazo litahitaji mtaji wa kiasi gani? yaani hata kama wazo litahitaji milioni 100, haina shida?

Msaada tafadhali!
 
ABDUL sungita

ABDUL sungita

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
590
Likes
460
Points
80
ABDUL sungita

ABDUL sungita

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
590 460 80
Good idea.
Ungetoa vigezo na masharti ya kushiriki pia.
Mkuu vigezo vitakuwa ni kulipia kiingilio, ku quote uzi wa shindano unapotoa wazo. Kwa ufupi uzi washindano utakuwa full detailed na jinsi ya kulipia.
 
ABDUL sungita

ABDUL sungita

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
590
Likes
460
Points
80
ABDUL sungita

ABDUL sungita

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
590 460 80
1. mkuu unataka mawazo yawekwe humu kwenye uzi?
2. Ni vigezo gani vitakavyotumika kupima ubora wa wazo husika na wapimaji ni akina nani?
3. Mwanzo wa shindano ni lini na mwisho ni lini?
4. Unaposema utatoa zawadi kama mtaji wa kuwezesha wazo husika, je! haitajalisha kuwa wazo litahitaji mtaji wa kiasi gani? yaani hata kama wazo litahitaji milioni 100, haina shida?

Msaada tafadhali!
Majibu.
1. Mawazo yatawekwa humu kwa quote uzi wa shindano pindi unapowasilisha.
2. Vigezo vya kushiriki kuweka ni kutakuwa na khngilio cha shindano, ku quote uzi wa shindano wakati wa uwasilishaji wazo. Kutuma pesa ya kiiingilio ambayo itahusika kuendesha shindano lenyewe kwa sababu shindano hili litajiendesha lenyewe. Pia ubora wazo utapimwa kulingana na ubunifu wako na wapimaji watatoka nje ya jf.
3. Shindano litanza utaratibu ukikamilika.
4. Utaratibu utatoka namna ya mawazo wapi yenye mtaji gani ndiyo yatafaa.
Ahsante mkuu
 
ABDUL sungita

ABDUL sungita

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
590
Likes
460
Points
80
ABDUL sungita

ABDUL sungita

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
590 460 80
Kulipia kiingilio?,umekuja na njia yakutafuta mtaji na sio kutoa mtaji.
Mkuu mimi mjasiriamali mdogo lakini wazo ili lifanikiwe, litajiendesha lenyewe. Hata hizo zawadi zitatoka humu.
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,258
Likes
623
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,258 623 280
kuna watu wanawaza humu ndani ila subir wazee wakukatisha tamaa
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
2,997
Likes
2,810
Points
280
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
2,997 2,810 280
Nilivyoona kutoa hela tu mzuka ukaisha kabisa, ngoja nisepe.
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Likes
758
Points
280
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 758 280
Nadhani ungeweka Email ili MTU MWENYE project yake lakini hana Mtaji akufowadie, then Unashindanisha...
Nawaza tuu
 

Forum statistics

Threads 1,235,341
Members 474,524
Posts 29,219,277