JF Arusha Members hakika ni zaidi ya nilivowadhania............

JF Arusha Members hakika ni zaidi ya nilivowadhania............

Hongereni JF members wa Arusha. Ingawa kuna mapungufu yenu kama kuishabikia CHADEMA, lakini kwa hili nawapa Thumb up.

Umetukusea adabu kusema hayo ni mapungufu wakati CHADEMA kimesajiliwa kwa mujibu wa sheria za usajili wa vyama vya siasa na kigezo cha kusajiliwa ni kupata wanachama wanao kiunga mkono. Huu upungufu umeuona wapi kama siyo tu unataka kuharibu mada
 
Habari zenu wapendwa, Hakika ninayo furaha ya pekee sana kuwashukuru JF Members wa Arusha kwa mapokezi yao,ukarimu na upendo waliounyesha kwangu,kwakweli ilikua nizaidi ya vile nilivodhania maana watu waliacha shuhulizao na familia zao majumban na kujitokeza sehem iliyokuwa imeandaliwa kwa mapokezi na kukaribisha rasmi km member mpya wa Jf Arusha.


Shukran za pekee zimuendee mwenyekiti PakaJimmy, katibu Mzee wa Rula,wajumbe black woman Erickb52 Arushaone LiverpoolFC Kabakabana Filipo na wengine wengi,wengine waliamua kujumuika nasi kwa njia ya simu bila kuwasahau sweetlady Mungi na Lady doctor bila kumsahau baba yangu Mtambuzi na babu Asprin.



Wapendwa nawashukuru kwa kunisajili kuwa mwanafamilia mwenzenu najisia aman katika mji huu ambao sikutarajia kupata ndugu na marafiki wa kwelina wengi na wenye upendo km mlionionyesha nashukuruni sana na mungu awabariki hakika naamini huu ni mfano wa kuingwa kwa mikoa mingine ambayo haina utaratibu kama huu. Asanteni sana.
We were so delighted dear!
Nasi tunakushukuru wewe sana coz ulitufanya tukae pamoja kama family na tukazungumzia ya muhimu!
Lakini kikubwa zaidi ni kwamba kwa vile umeamua kujisajili na A-Wing, utafurahi na tunakuahidi makubwa!
Tunakupenda sana!

Kwenye ile list yako ongezea raia wafuatao:Mercy(Na Njiro-Kontena) na dada yake na Blaki Womani, yule mutu ya watu!
 
Hongereni JF members wa Arusha. Ingawa kuna mapungufu yenu kama kuishabikia CHADEMA, lakini kwa hili nawapa Thumb up.

UHURU wako wa KUFIKIRI umefungwa na mitizamo ya kichama. Unataka kuwapeleka watu pahala wafikie kuhojiana vyama ndipo wasaidiane ktk minajiri ya vyama. Utataka hata Umoja wa Wavuta Sigara Tanzania(UWST) tuhojiane vyama ndipo tupeane PAFU. Jitu zima hovyooooooo.......
 
We were so delighted dear!
Nasi tunakushukuru wewe sana coz ulitufanya tukae pamoja kama family na tukazungumzia ya muhimu!
Lakini kikubwa zaidi ni kwamba kwa vile umeamua kujisajili na A-Wing, utafurahi na tunakuahidi makubwa!
Tunakupenda sana!

Kwenye ile list yako ongezea raia wafuatao:Mercy(Na Njiro-Kontena) na dada yake na Blaki Womani, yule mutu ya watu!

Asante sana Mwenyekiti wangu PakaJimmy,kwenye ile list tayari masahihisho yako noted and done.
 
Last edited by a moderator:
Kondoo wangu huyo mkuu!!!lol!

Yeah_nakuaminia mkuu,...una jukumu kubwa la kuchunga kondoo ulioachiwa na bwana mkuu,...maake naona wengine taratibu wameanza kupotea eg,kiranga,bwaxxlo,introvert and co.
 
Back
Top Bottom