Jela ya mapenzi

akenajo

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Posts
1,634
Reaction score
613
nawashuri wale wote ambao hamjafungwa katika jela ya mapenzi fanyeni hima mje gerezani,mwenzenu naingia mwaka wa tisa huu gerezani raha tupu,au hamjui ilipo mahakama za mapenzi ? Wajuzi waambieni ilipo mahakama ya mapenzi ili wakahukumiwe tuje tuungane nao humu gerezani
 
sijakusoma aiseee...ulimanisha nini ati?
 
Dah, misamiati, nahau, methali, vitendawili.... Ngoja nikutafutie mji....!
 
Subirini wajuzi waje kuwapa maana wakishindwa nitawapa maana
 

Haha...sounds like "pingu ya maisha" tena unajihukumu mwenyewe kwa vile viapo ati 'mpaka kifo kitapotenganisha'

Hongera kaka mleta thread, kwa zama hizi miaka tisa mmejitahidi sana, ila mara nyingi jipongeze ukishauvuka wa kumi.. kuna 'reality check' hapo...
 
Kwa hiyo wewe jela yako uliingia bila huyo mkeo kuwa bikra??
 

umenikumbusha kipicha cha matunda kilikuwa jikoni kwa mama 'ENJOY THE PRESENT DAY, TRUSTING VERY LITTLE FOR TOMORROW'
Sasa walisema baada ya miaka 5 ndoa haivunjiki tena. Weye wasema 10. Naijua couple iliyoachana baada ya miaka kama 25+ ya kuishi pamoja kwa kushinda jaribu.la kutokuwa na mtoto. Mama alimfumania mume akiwa na mtoto wa ndugu yao sebuleni kwao (wote wastaafu hapo). Hii makitu haina formula aisee, furahia utamu unapoishia ujue ndo hapo hapo toppppppp!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…