Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jan 20, 2012 #1 Wana Jf mmeiona jela hiyo ya Bongo... Sasa kulala namna hii si hatari jamani.. Maana kuna manjemba wanaweza wakakunyatia usiku..
Wana Jf mmeiona jela hiyo ya Bongo... Sasa kulala namna hii si hatari jamani.. Maana kuna manjemba wanaweza wakakunyatia usiku..
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 63,804 Reaction score 97,638 Jan 20, 2012 #2 Aisee nimekubali wewe ni boflo
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jan 20, 2012 Thread starter #3 King Kong III said: Aisee nimekubali wewe ni boflo Click to expand... kivipi??........King Kong hapo zama za kale ulikuwa unatumia id gani???
King Kong III said: Aisee nimekubali wewe ni boflo Click to expand... kivipi??........King Kong hapo zama za kale ulikuwa unatumia id gani???
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jan 21, 2012 Thread starter #4 King Kong III said: Aisee nimekubali wewe ni boflo Click to expand... Nimewahi kulala jela.......sina hamu nako
King Kong III said: Aisee nimekubali wewe ni boflo Click to expand... Nimewahi kulala jela.......sina hamu nako
Dr.Chichi JF-Expert Member Joined Apr 30, 2008 Posts 2,393 Reaction score 639 Jan 21, 2012 #5 full kujambiana baada ya kula ugali na maharagwe mabovu
Ndahani Platinum Member Joined Jun 3, 2008 Posts 18,157 Reaction score 9,185 Jan 21, 2012 #6 Are you sure hii ni picha ya jela, bongo?
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jan 21, 2012 Thread starter #7 Ndahani said: Are you sure hii ni picha ya jela, bongo? Click to expand... .......Ndahani, jela hiyo ya Bongo
Ndahani said: Are you sure hii ni picha ya jela, bongo? Click to expand... .......Ndahani, jela hiyo ya Bongo
Duble Chris JF-Expert Member Joined May 28, 2011 Posts 3,481 Reaction score 564 Jan 21, 2012 #8 Inasemekana ni jela mojawapo huko Malawi
tz1 JF-Expert Member Joined Mar 19, 2011 Posts 2,121 Reaction score 536 Jan 21, 2012 #9 Hii siyo ile sinema ya ROOTS (Mandingo)
Nyani Ngabu Platinum Member Joined May 15, 2006 Posts 98,225 Reaction score 144,193 Jan 21, 2012 #10 Boflo una vituko sana aisee. Halafu kweli wewe ni si riziki au basi tu umeamua kuchezea akili za watu humu?
Boflo una vituko sana aisee. Halafu kweli wewe ni si riziki au basi tu umeamua kuchezea akili za watu humu?
chapaa JF-Expert Member Joined Feb 19, 2008 Posts 2,349 Reaction score 206 Jan 22, 2012 #11 Hakufai hata kidogo!
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jan 22, 2012 #12 Wamepangwa kama samaki
driller JF-Expert Member Joined Aug 25, 2011 Posts 1,116 Reaction score 246 Jan 22, 2012 #13 dah sasa hayo maboresho tuliyo ambiwa yamefanywa.. yako wapi..?
Mjanga JF-Expert Member Joined Feb 13, 2011 Posts 1,238 Reaction score 325 Jan 22, 2012 #14 Mhhhhhhh! hivi wewe ni Boflo la Mkate au Godoro??? nauliza tu! Boflo said: View attachment 45809 Wana Jf mmeiona jela hiyo ya Bongo... Sasa kulala namna hii si hatari jamani.. Maana kuna manjemba wanaweza wakakunyatia usiku.. Click to expand...
Mhhhhhhh! hivi wewe ni Boflo la Mkate au Godoro??? nauliza tu! Boflo said: View attachment 45809 Wana Jf mmeiona jela hiyo ya Bongo... Sasa kulala namna hii si hatari jamani.. Maana kuna manjemba wanaweza wakakunyatia usiku.. Click to expand...
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Jan 22, 2012 #15 Dah kweli noma sana
1 19don JF-Expert Member Joined May 13, 2011 Posts 672 Reaction score 206 Jan 23, 2012 #16 hiyo inaitwa mchongoma baada ya muda inatolewa amri ya kugeuka
S sawabho JF-Expert Member Joined Feb 25, 2011 Posts 5,289 Reaction score 3,127 Jan 23, 2012 #17 Hiyo inaitwa kumba lala, ili ugeuke lazima filimbi ipigwe na mnagueka wote kwa pamoja.
obsesd JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 1,225 Reaction score 530 Jan 23, 2012 #18 kuna ukweli hapo jaman??? yan ndio kuko ivoo?? mmh basi hali ni tete jaman ouchh.