Jehanamu inaniita, sikujua kumbe amezaliwa nao


N

Ntandaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
923
Likes
1,441
Points
180
N

Ntandaba

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
923 1,441 180
Ndugu zangu,

Leo sina furaha kabisa,sijui nikaanze tu dozi kwa sababu kwa asilimia tisi na tisa ninauhakika mwenzenu taabani.

Jana sijatumia kinga ila baada ya mechi alinieleza aliambukizwa toka akiwa tumboni mwa mama yake na pia anatumia dozi ila kwakuwa ananipenda aliamua kunificha.

Kwa kweli sijui nifanye je,ushauri wenu wakuu pia pastor masumbuko naomba busara zako za kiroho kwa haya yaliyonisibu.
 
D

dalaber

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
1,436
Likes
1,110
Points
280
D

dalaber

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
1,436 1,110 280
Nenda hospital waeleze wasiwasi wako utapimwa ukikutwa huna maambukizi na utapewa PEP, kwa asilimia kubwa hii kinga itakuzuia usipate maambukizi. Lazima iwe ndani ya masaa 72 toka uwe exposed to HIV, huna haja ya kupanic
 
mwandiga

mwandiga

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
1,452
Likes
323
Points
180
Age
48
mwandiga

mwandiga

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
1,452 323 180
Nimependa hapo alikupenda ndio maana alikuficha. Hatari sana.
Vipi elezea ulivyopiga show maana show nyingine unaweza usipate maambukizi lakini kama ulisimamia kucha na kupiga show za kibabe nenda tu hospitali kaseme ulibakwa na mwanamke unahisi ana maambukizi.
 
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
mkuu kwanza ww ni mwanaume wa Dar? kama wa Dar usiwe na wasiwas maana shoo zenu huwa madem zenu wanasema hamna kitu pia usifikir kila ukitomba unaupata ukimwi mkuu usiwe na hofu wala kupanic ukimwi siku hizi hautishi ni ugonjwa wa kishujaa
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
724
Likes
1,205
Points
180
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
724 1,205 180
mkuu kwanza ww ni mwanaume wa Dar? kama wa Dar usiwe na wasiwas maana shoo zenu huwa madem zenu wanasema hamna kitu pia usifikir kila ukitomba unaupata ukimwi mkuu usiwe na hofu wala kupanic ukimwi siku hizi hautishi ni ugonjwa wa kishujaa
next ukicomment pumba kama hii usituhusishe vidume wa dar tutakuchinja
 
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
6,096
Likes
2,439
Points
280
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
6,096 2,439 280
Anaekupenda haachi baya lolote likupate. Tena kwa maksudi
Sasa mbona wewe unaesema hivyo unapingana na kauli yako,sababu hufanyi kwa vitendo ila ni mdomoni tu.
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,141
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,141 280
Ndugu zangu,

Leo sina furaha kabisa,sijui nikaanze tu dozi kwa sababu kwa asilimia tisi na tisa ninauhakika mwenzenu taabani.

Jana sijatumia kinga ila baada ya mechi alinieleza aliambukizwa toka akiwa tumboni mwa mama yake na pia anatumia dozi ila kwakuwa ananipenda aliamua kunificha.

Kwa kweli sijui nifanye je,ushauri wenu wakuu pia pastor masumbuko naomba busara zako za kiroho kwa haya yaliyonisibu.
Vijana wengi huona papuchi ni tamuu sana. Ila kuna wakati papuchi huwa hainaga radha kabisa inakuwa km unatafuna majani mchongoma.
Huwa mnasemaga ukitumia condom inakuwaga haina radha. Ndio matokeo yake haya.
Hapo kijana wangu huenda umeathirika au haujaathirika. Sbb kuna baadhi ya makundi ya damu huwa si rahic kupokea vimelea vya ukimwi,
subir miez kadhaa ukapime ila ukiwa hauna achana na papuch kbs. Au tafuta 1 mkapime then uwe unakula kwa roho safi
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,910
Likes
11,850
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,910 11,850 280
mkuu kwanza ww ni mwanaume wa Dar? kama wa Dar usiwe na wasiwas maana shoo zenu huwa madem zenu wanasema hamna kitu pia usifikir kila ukitomba unaupata ukimwi mkuu usiwe na hofu wala kupanic ukimwi siku hizi hautishi ni ugonjwa wa kishujaa
ha ha ha,mkuu unatokea simiyu nini.,

maana naona unaongea kwa kujiamini sana.
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,988
Likes
2,758
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,988 2,758 280
kama nibwa dar ww usiwe na HOFU
 

Forum statistics

Threads 1,237,525
Members 475,533
Posts 29,291,933