Nilimpenda sana mwalimu wangu wa sekondari, lakini kwa alichonifanyia sitompenda tena mwalimu yeyote


richaabra

richaabra

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
1,361
Points
2,000
Age
27
richaabra

richaabra

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2016
1,361 2,000
Wahenga walishawahi kusema "mwanamke akikupenda kweli, hawezi acha kukuamini wala kukuacha uende, hata kama una tatizo au hali mbaya kimaisha"

Lakini msemo huu, kwangu uligeuka kuwa kilio na pigo kubwa ambalo halitaweza kufutika katika kumbukumbu za maisha yangu, hadi siku ya kufa kwangu!

Wakati nikiwa na umri wa miaka (16) ilikuwa mwaka 2008
Wakati huo nlikuwa nipo kidato cha tatu katika shule ya sekondari ya wailes...Temeke

Kipindi hicho ndio ilikuwa mara yangu ya kwanza kuwa na mahusiano ya kimapenzi na mwanaume, ambaye yeye alikuwa na umri wa miaka (22)
Nisingependa kuweka jina lake halisi hapa,lakini ningependa nitumie "martin" badala ya jina lake halisi

Martin nilifahamiana nae mwaka 2008 wakati yeye alipokuja shuleni kwetu kama mwalimu aliyekuwa mafunzoni
Alikuwa ni mrefu kiasi na smart sana
kipindi hicho alikuwa anasomea ualimu ngazi ya diploma katika chuo (x) kilichopo mkoani morogoro.

Sitopenda kufanya story iwe ndefu sana,but in short tulifahamiana na tukaanza kuwa na mahusiano ya kimapenzi kwa siri sana,cuz ya nafasi yake kama mwalimu na mimi ni mwanafunzi then,nlikuwa bado nipo under ~18
Mahusiano yalikuwa ya siri sana na martin hakutaka mtu yoyote ajue,hata wanafuzi ambao walikuwa ni marafiki zangu wa karibu sikuwaambie chochote kinachoendelea kati yangu mimi na nwalim martin!
Baada ya kumaliza mafunzo ya vitendo pale shuleni, Martin alirudi chuoni morogoro kumalizia semester ya mwisho

Hivyo Kabla hajaondoka alininunulia sim ndogo kwa mtu, Yani haikuwa mpya then akaniambia niitumie kwa siri kwa ajili ya mawasiliano kati yangu mimi na yeye
Pia alinihusia tena niitumie kwa siri sana ili ishu isije ikashtukiwa na wazazi wangu hata walim shuleni, Ili nisije nikamwaribia maisha yake
Lakini kipindi chote hichi tulichofahamiana mimi na yeye kama miezi miwili na nusu hivi, hatukuwahi kufanya mapenzi

Lakini aliniambia ananipenda sana na akirudi dar baada ya kumaliza chuo evrthing will be oky!.....nilumuelewa na nilimpenda sana kwa kipindi kifupi nlichofahamiana nae.

Baada ya kumaliza chuo na kurudi nyumbani kwao tegeta, hapa dar...alipata sehemu ya kufanyia tmpo katika shule moja ya privect ,kama mwalimu wa Mathematics na physics
Kipindi hicho alikuwa anasubiria ajira ya uwalimu serikalini
Ilikuwa ni mwaka 2009 tayari nlikuwa na umri wa miaka (17) na nlikuwa nimeshaingia kidato cha nne
Katika kipindi hiki nlikuwa na hali na ham ya kujua na kuonja kila anachotakiwa kukionja msichana aliyekamilika..nadhani hakuna mwanamke asiyejua kipindi hiki (15~17) huwa kinakuwaje kwa mtoto wa kike

katika kipindi chote tulichokuwa na mahusiano, martin alikuwa hajawahi kuniomba nifanye nae mapenzi ,kitu ambacho ni kigumu kwq kijana wa sasa kuvumilia katika mahusiano
Japo mimi kama msichana nlikuwa katika kipindi hatari ambacho mschana huwa anatamani kufanya mambo ya kiutuuzima lakini sikuwahi kumwambia cuz wasichana tumeumbwa na uwezo wa kuficha hisia zetu ndani ya nafsi zetu
Lakini mda ulivyozidi kwenda kila tulipikuw tunakutana ,,alikuwa anapenda sana "romance" na kunipa maneno matam ,lakini hakuwahi kuthubutu "kuivua sketi yangu"

Japo mmi nilitamani itokee na nlikuwa tayari kwa lolote lile litakalotokea cuz,,nilimpenda sana lakini siku silivyozidi kwenda hakuwa na wazo hilo
Kuna siku aliniita akaniambia niende kwake cuz alikuwa tayari amepanga chumba na anaishi mwnyewe,hivyo nilienda hadi kwake,,but baada yakuwa nae baada ya mda kama wa masaa 3, akaniambia kuwa leo anataka nimwonyeshe kama nampenda
Mimi nikamwambia its oky...nampenda sana

Sitoeleza sana hapa..but baada ya kunikiss sana akaanza kunivua nguo moja baada ya nyingine so wote tukawa nacked yaani uchi,,lakini nlijiskia aibu sana cuz ilikuwa ndio mara yangu ya kwanza kuvuliwa nguo na mwanaume,,
lakini cha kushangaza baada ya kumwacha huku nimefumba macho kwa nikiwa na aibu sana...."aliishia kucheze uke wangu tu kwa nnje na bamia yake

hakunifanya chochote kama mwanaume "rijali" afanyavyo....

Baada ya hapo nikaona anatokwa na uji mweupe kwenye bamia yake na sikuelewa ni usaha au nini....cuz nlikuwa sijui kama ni shahawa
kwa umri ule sikujua chochote..so aliishia kunichezea tu....baada ya hapo akaniambia kuwa katumiwa sms kuwa dada yake anaumwa,hivyo anatakiwa aende kwao tegeta haraka sana"

Aliniacha pale peke yangu akaniambia nikiondoka niufunge mlango then niiweke funguo chini ya mlango yeye anawahi .
So aliniacha na "bikra yangu" huku machozi yakinitoka nikidhani kuwa anaenda kwa mwingine.
Kibaya zaidi baada ya tukio lile,kuanzia siku ile hatukuonana tena,but alinitumia sms tu yenye ujumbe huu "nakupenda sana lakini sijui pa kuificha sura yangu kwa hali hii niliyonayo,nisamehe kwa kutokueleza ukweli tokea mwanzo ,naomba nisamehe sana,nakutakia maisha mema kwaheri"

Baada ya kuusoma huu ujumbe nlichanganyikiwa sana nikajiuliza kuwa nimemkosea nini lakini sikujua, alibadilisha namba ya sim na pale alipokuwa anakaa alihama na kwao tegeta nlikuwa sipajui..hivyo mimi nlimwachia mungu
Lakini aliniacha na maswali mengi nikijiuliza
Lakini sikupata jibu sahihi,,lakini baada ya miaka 6 kupita ndipo nlipopata jibu la swali gumu na fumbo lililojificha kwa mda mrefu

Ilikuwa ni mwaka 2015 wakati natokea kazini kwangu ubungo jioni,narudi hom mbagala,nikiwa kituoni sikuamini macho yangu kumuona tena yule kaka, alikuwa amebadilika na amenenepa sana
Nlifurahi sana kumuona,na yeye alifurahi sana tukabadilishana namba then tukawa tunachat mara kwa mara
Lakini swali langu kuu kwake lilikuwa ni sababu gani aliamua kuniacha bila sababu?
Martin hakupenda kunificha kitu aliniambia kuwa kipindi kile alikuwa ana matatizo ya uzazi hivyo ,alijiskia aibu kuwa na mimi wakati hana uwezo mzuri wa kusex
Alinambia kuwa anajutia maamuzi yake na sasa yupo vizuri kiafya na anataka turudiane

Kwakweli machozi yananitoka kila nikikumbuka alichonitendea na kurudiana nae nashindwa
 
P

pevu

Senior Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
110
Points
225
Age
30
P

pevu

Senior Member
Joined Sep 2, 2016
110 225
Mhuu? Hiyo ishu nyingine jaman dahaa
 
L

latif 481

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
354
Points
225
Age
23
L

latif 481

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
354 225
Pole sana Mkuu.

Ila kwa huu uandishi wako sijui kama ulimalimaliza kidato cha nne.

Jitahidi uwe na mpangilio mzuri katika uandishi wako.

Sio siri nimepata shida sana kusoma bandiko lako.
Mbona kaandika vizuri na tumemuelewa nini alichokusudia.
Lakin Kuna kitu kimoja kiliweza kusababisha usielewe, tatizo weye sio mswahili
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,505
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,505 2,000
Hadithi za Shigongo bwana kiboko haswa!!!
akasugua tango tu kwa nje nanihii nyeupe zikatoka kama ushaa
weeeeweacha kabisa hizo hazitoki hivihivi si zingeangukua barabarani tukitembea????
nimecheka sana
 
L

latif 481

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
354
Points
225
Age
23
L

latif 481

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
354 225
Hadithi za Shigongo bwana kiboko haswa!!!
akasugua tango tu kwa nje nanihii nyeupe zikatoka kama ushaa
weeeeweacha kabisa hizo hazitoki hivihivi si zingeangukua barabarani tukitembea????
Kweli bro hazitoki kipumbavu, labda huyo jamaa ni chapute kwa sababu hamna tofauti na mpiga nyeto
 

Forum statistics

Threads 1,295,951
Members 498,495
Posts 31,228,868
Top