Jovic Jovic
Member
- Sep 19, 2019
- 51
- 47
Mtoa mada unavutiwa na chura nina mashaka na mtandao unaotumia
Kumbe ni wengiNgoja niweke kambi hapa.
Mimi navutiwa na manyonyo yani hata akiwa na sura ya baba English figure ila akiwa na boobs za maana huwa mafaili yananivurugika.
Kama ile ya Mdee Vanessa ( joking tu )Yenye mfupa katikati
ha ha ha ha nikiwa nayo karibu mkuu mnara unakuwa on 24hrsMtoa mada unavutiwa na chura nina mashaka na mtandao unaotumia
0713?ha ha ha ha nikiwa nayo karibu mkuu mnara unakuwa on 24hrs
Napenda kuyaona tu0713?
🤣🤣🤣 Tuishie hapa kwa leo mkuuNapenda kuyaona tu
Nakuambiaga kila siku unanifanya niringe bure wakati kichwani frequency inasoma 0.00,Mm ni mjinfa so napenda mtu mwenye akili zaidi yangu ili aniongoze kama SweetieLee
Haha mkuu hio kaul yako imenichekesha unakumbuka mazungumzo Fulani kweny guardian of galaxy vol 2 drax alimwambia Quill yeye ni pathetic hivyoMm ni mjinfa so napenda mtu mwenye akili zaidi yangu ili aniongoze kama SweetieLee
Nakuambiaga kila siku unanifanya niringe bure wakati kichwani frequency inasoma 0.00,
I do appreciate this Denvers mwaya!
Hahahaaa yaani Quill wanamdharau sana..Haha mkuu hio kaul yako imenichekesha unakumbuka mazungumzo Fulani kweny guardian of galaxy vol 2 drax alimwambia Quill yeye ni pathetic hivyo
Drax : [to Quill] You just need to find a woman who is pathetic... like you.
Na wewe tafuta aliye kama wewe
Hahaa..!!Basi hapo ukute kinaringa mpaka basi [emoji16]
Muache aringe tena?.. Nasemea wewe hapo utakuwa mbichwa huo [emoji16] baada ya kuzimikiwa na vijana wawili wa jf hao nimewaona ukute ni zaid ya hao yule crushie asipite tu hapa ataumiaHahaa..!!
Kinachinivutia huwa ni akili zako jamani.!! Muache aringe wakati wake unaruhusu..!!
Duuh....sasa mkuu ambao hatupo smart kichwani si tutakesha aseeh.Mwanaume akuwe tu na seductive eyes, anipite urefu halafu akuwe smart upstairs..!! Mbona nadata..!
Oouh....mbona hii taarifa sina?Namba ya kiatu.....
Who says you're not smart katibu Daby? Nikamchape!Duuh....sasa mkuu ambao hatupo smart kichwani si tutakesha aseeh.
Naomba uje na uthibitisho wa kauli yako kwanza, huwa sichapi warembo wapole...