Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 40,712
- 63,394
- Thread starter
- #41
ha ha ha zile za kupachika mkuu?Kucha tu...yani nikiona hadi napisi
ha ha ha zile za kupachika mkuu?Kucha tu...yani nikiona hadi napisi
Katika nyanja zipi mkuu?Anayejiamini tu
👌🏾Mixer mrembo kvantChura Kama kweny picha ya [emoji723] hiyo ilio comment juu yangu
Ewaa[emoji1476]Mixer mrembo kvant
Huna jema wewePesa.
Kwa nini pesa mkuu?Pesa.
Kwa nini unapenda roho yake mkuu?
Bila Zinaa tusingekuwepo mkuuKwahi mmeamua kujadili zinaa eehhhh
Dah watu wa Dar mnafaidiOyaa mabaharia jumapili ijayo tuendeni kule mlimani kwa gia ya kupeperushwa na upepo wa kisulisuli
Saizi gani mkuu?Height
ha ha ha haDah watu wa Dar mnafaidi
ha ha ha haBila Zinaa tusingekuwepo mkuu
Inakuwaje mkuu?Namba ya kiatu.....
Ukoje mkuu?Smart brain