Mnaumizawenye ndefu hatuna nafasi mkuu?
Ile dawa nimepata ya ujana ila unazo zile hela??ha ha ha sina hela ila napenda viumbe wazuri
Pana nzuri zinavutia sanalips za denda ndio zinakuaje?
Inabidi uvumilie tuMnaumiza
ha ha ha hela zipo tatizo ni matumizi tuIle dawa nimepata ya ujana ila unazo zile hela??
ha ha ha haMimi navutiwa na viwiko vya mikono vile vyeusii
Toa tu wewe ni wakiume utatafuta zingineha ha ha hela zipo tatizo ni matumizi tu
Toa tu wewe ni wakiume utatafuta zingine
ha ha haToa tu wewe ni wakiume utatafuta zingine
Kama hao hapo, huyo wa kiume...View attachment 1246363
Pana nzuri zinavutia sana