Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,950
- 183,535
Hivi nilisema ukiwa nazo unakuwa una akili timamu eeeh? I know you know[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sasa si uende kwa wamachinga huwa naona wanatembeza wallet kibao hadi za leather.
Hivi nilisema ukiwa nazo unakuwa una akili timamu eeeh? I know you know[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sasa si uende kwa wamachinga huwa naona wanatembeza wallet kibao hadi za leather.
Haya bwana...haha....Haha..!!
Hapana katibu kama ni ugomvi wetu naomba uishie hapa jamvini kabisaa.!
Sasa si ndiyo ukiwa nazo hizo wallet.Hivi nilisema ukiwa nazo unakuwa una akili timamu eeeh? I know you know[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Khaaah....
Sometimes a single-short gun is not enough when you are in a serious battlefield... you need LMG...RPG..or both
Haya bwana matata sema hi kwa daddy.
Haha.. Ndiyo muoga khasa.!Haya bwana...haha....
Kumbe u mwoga eeh.
Utimamu tu ndio unaotakiwa.Sasa si ndiyo ukiwa nazo hizo wallet.
Mdogo wangu uwe unaenda kanisani kusali na utafute makanisa yanayotafsiri vifungu ipasavyo.
Dudu ya wastani nene fupi na MatunzoKila mmoja anasehemu yake anayovutiwa kwa mwenzake;mi huvutiwa sana na chura ya asili iliyojazia na sura inayovutia....nikiona kiumbe wa namna hiyo huwa nachanganyikiwa kabisa.Je wewe huwa unavutiwa na nini?
Kwahi mmeamua kujadili zinaa eehhhh
Mi navutiwa na weweDudu ya wastani nene fupi na Matunzo
Unahela au tamaa tuKila mmoja anasehemu yake anayovutiwa kwa mwenzake;mi huvutiwa sana na chura ya asili iliyojazia na sura inayovutia....nikiona kiumbe wa namna hiyo huwa nachanganyikiwa kabisa.Je wewe huwa unavutiwa na nini?
AsanteeMi navutiwa na wewe
Oouh....mbona hii taarifa sina?
lips za denda ndio zinakuaje?Well....
1. Body structure...
2. Lips za denda
3. Anayetabasamu kila tukiwa nae.... (aliye sirias kama walinzi wa JPM amsolee).
Kwa comment hiyo, ebu ngoja nikupuuze tafadhali...Acha unafiki
ha ha ha sina hela ila napenda viumbe wazuriUnahela au tamaa tu
wenye ndefu hatuna nafasi mkuu?Dudu ya wastani nene fupi na Matunzo