Je, wameondoa vibao vya mwendokasi kuzidi?

Bonny

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
13,222
2,000
Kuna kimoja ukimaliza wami tu nacho kimetolewa au huu msimu wa mvua vibao vingne vinafunikwa na nyasi kama huna uzoefu unapigwa mkono kila mara
 

Planett

JF-Expert Member
Mar 20, 2014
8,701
2,000
Ukiona cha kuruhusu upande kinzani jua upande wako cha kuzuia wamekitoa vinginevyo utapigwa tochi na kubaki unajiuliza hii ni wapi!
mkuu hawa askari hovyo kabisa, kuna siku kaniambia nimeover speed, akanionesha picha ilibaki kidogo nikubali ile kucheki vizuri gari zinafanana rangi na ukubwa ila sio gari yangu.... hata hakubisha akaniacha niende. Sema tuu umakini ndio unahitajika
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
42,838
2,000
Kuna kimoja ukimaliza wami tu nacho kimetolewa au huu msimu wa mvua vibao vingne vinafunikwa na nyasi kama huna uzoefu unapigwa mkono kila mara
True kuna ambavyo vimefunikwa na majani...lakini jamaa ndio wanavizia hivi hivi
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
42,838
2,000
mkuu hawa askari hovyo kabisa, kuna siku kaniambia nimeover speed, akanionesha picha ilibaki kidogo nikubali ile kucheki vizuri gari zinafanana rangi na ukubwa ila sio gari yangu.... hata hakubisha akaniacha niende. Sema tuu umakini ndio unahitajika
Mchezo huu wanao sana kama Una haraka unaliwa!
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
42,838
2,000
Nilishawahi kutana na jambo kama hilo.

Siku hiyo nimetoka arusha kama saa 4 asubuhi, nimefuata vibao vyote toka arusha mjini mpaka njia panda ya himo...
Wanakupotezea muda kusudi wanajua utaboreka tu na hutaki kupoteza muda.
 

GeoMex

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
4,563
2,000
Ukiwakomalia hawakufanyi kitu. Walileta huu ujinga Dar mkubwa wao akasema hakuna kitu kama hicho.
Hili ndio jibu la huu Uzi mkuu

Mimi mpaka leo msimamo wangu ni ule ule na kuna thread kadhaa nilichangia humu kuhusiana na hizi faini za Overspending kwa kutumia picha za watsapp.

Msimamo ni kwamba sitoi leseni na sikubali kuandikiwa(Kukomaa/kubisha) mpaka trafiki anionyeshe hiyo sehemu physically. Anioneneshe picha(kutoka kwenye kamera sio simu) na anionyeshe nilipokua na kibao cha kukataza(Ila uwe tayari kulala lockup/kupoteza muda).

Huu ujinga wameuanza upya tokea mwezi February/March nadhani.

Na wanachukulia udhaifu wa kuwa watu wengi hatupendi usumbufu na kupotezewa muda unakubali kuandikiwa.

Mimi nilianza huu ubishi katikati ya March njia ya Dar-Arusha mpaka saivi naona unanisaidia japokua napotezewa muda sana ila ukikomaa MAHAKAMANI HAWAKUBALI KUKUPELEKA.
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
42,838
2,000
Hili ndio jibu la huu Uzi mkuu

Mimi mpaka leo msimamo wangu ni ule ule na kuna thread kadhaa nilichangia humu kuhusiana na hizi faini za Overspending kwa kutumia picha za watsapp...
Shida ni hapo uliposema kupoteza muda...na wanajua hatupendi kupoteza muda.
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
54,554
2,000
Utajuaje kama ni hicho kibao bila kuingia ndani ya hamsini?
Ni suala la uzoefu tu kutokana na kuendesha sana kwenye Highways za Bongo...

Hapo juu nimeeleza mazingira yanayopelekea kujua kwamba sasa unaingia kwenye speed limit ya 50 hata kama kibao kimetolewa...
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
42,838
2,000
Ni suala la uzoefu tu kutokana na kuendesha sana kwenye Highways za Bongo...

Hapo juu nimeeleza mazingira yanayopelekea kujua kwamba sasa unaingia kwenye speed limit ya 50 hata kama kibao kimetolewa...
True kuna mazingira yake ikiwemo rasta kabla ya matuta...ingawa sio maeneo yote
 

Boeing 747

JF-Expert Member
Mar 30, 2018
2,852
2,000
Je ushawahi kupigwa tochi ambayo huielewi? Yaani umefuata vibao vyote vizuri kabisa lakini unafika mbele unaoneshwa picha kwenye 50kph zone imepita na 85kph au zaidi?...
Yaani hiki alichoandika RRONDO kinataka kufanana na hiki kilichowakuta wananchi..
FB_IMG_16152303194118970.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom