DOKEZO Je, utaratibu wa kupewa risiti stendi umefutwa?

DOKEZO Je, utaratibu wa kupewa risiti stendi umefutwa?

Hili ni dokezo maalum toka kwa mwananchi mtumiaji wa JF mwenye nia ya kuusaidia umma kuwa na taarifa 'maalum'
A

Anonymous

Guest
Habari,

Naomba suala hili lifanyiwe uchunguzi.

Tarehe 16 nilifika Stendi ya Somanda, Bariadi, Simiyu, ambapo nilitakiwa kulipa shilingi 300 kama ada ya kuingia stendi. Baada ya kulipa, nilimwomba mlinzi anipe risiti, lakini aliponipa niligundua kuwa risiti hiyo ilikuwa ya tarehe iliyopita (siyo ya tarehe niliyolipa) na pia haikuwa inaonesha taarifa sahihi ya gari/pikipiki yangu.

Hali hii imenifanya kujiuliza: Je, hizi fedha za ada tunazolipa zinafikishwa serikalini kama inavyotakiwa, au zinaishia njiani?

Naomba mamlaka husika zifuatilie matumizi na utoaji wa risiti katika stendi hii ili kuhakikisha fedha za wananchi zinakusanywa na kutumika kwa uwazi.

IMG_20260716_130524_446.jpg
 
Habari,

Naomba suala hili lifanyiwe uchunguzi.

Tarehe 16 nilifika Stendi ya Somanda, Bariadi, Simiyu, ambapo nilitakiwa kulipa shilingi 300 kama ada ya kuingia stendi. Baada ya kulipa, nilimwomba mlinzi anipe risiti, lakini aliponipa niligundua kuwa risiti hiyo ilikuwa ya tarehe iliyopita (siyo ya tarehe niliyolipa) na pia haikuwa inaonesha taarifa sahihi ya gari/pikipiki yangu.

Hali hii imenifanya kujiuliza: Je, hizi fedha za ada tunazolipa zinafikishwa serikalini kama inavyotakiwa, au zinaishia njiani?

Naomba mamlaka husika zifuatilie matumizi na utoaji wa risiti katika stendi hii ili kuhakikisha fedha za wananchi zinakusanywa na kutumika kwa uwazi.

IMG_20260716_130524_446.jpg
 
Back
Top Bottom