Je utafanyaje mmeo akikuletea mtoto wa nje ya ndoa?


mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
1,013
Likes
517
Points
280
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2012
1,013 517 280
Wazima wana jamviiiiiiii?????!!!!!!????
Kuna rafiki yangu ana mtoto wa nje ya ndoa, huyu mtoto amezalia baada ya yenye kuwa ameshaoa,yule mwanamke aliye mzalia huyu mtoto wake anataka kumpa jamaa mtoto wake naye amlee kwakuwa hana uwezo wa kumpa basic needs huyo mtoto. Embu jamani okoeni jahazi huku maana jamaa anashindwa jinsi ya kumuambia mkewe. Acheni kejeri hii ni serious matter
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,729
Likes
43,758
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,729 43,758 280
Kwa nini alichiti?
 
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
1,451
Likes
1,233
Points
280
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
1,451 1,233 280
Yan the same case imenikumba mpaka sasa sielewi ntamwanzaje kumueleza mke wangu
 
K

kipatim

New Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
3
Likes
0
Points
0
K

kipatim

New Member
Joined Oct 17, 2012
3 0 0
kaka komaa upeleke hudumu kumpeleka home noma
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Mimi kama mwanamke sioni tatizo kwa mme kuleta mtoto wake nyumbani, mradi tu anifahamishe mapema nitamkubalia. Maana sina sababu ya kumfanyia mtoto wivu kwa kuwa si yeye tunaye-share au tuliye-share 'dudu'. Kama ni mimi nitampokea kwa mikono 2 katika familia kama mtoto wangu.
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
29
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 29 145
Mimi kama mwanamke sioni tatizo kwa mme kuleta mtoto wake nyumbani, mradi tu anifahamishe mapema nitamkubalia. Maana sina sababu ya kumfanyia mtoto wivu kwa kuwa si yeye tunaye-share au tuliye-share 'dudu'. Kama ni mimi nitampokea kwa mikono 2 katika familia kama mtoto wangu.
Kwa hiyo kumbe issue ni kushare dudu tu basi ndo kinaweza kukudissapoint kaazi kwelikweli
 
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
1,013
Likes
517
Points
280
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2012
1,013 517 280
Mimi kama mwanamke sioni tatizo kwa mme kuleta mtoto wake nyumbani, mradi tu anifahamishe mapema nitamkubalia. Maana sina sababu ya kumfanyia mtoto wivu kwa kuwa si yeye tunaye-share au tuliye-share 'dudu'. Kama ni mimi nitampokea kwa mikono 2 katika familia kama mtoto wangu.
Jamaa kamwambia sasa hivi wife wake, ila mwanamke amesema hataki kumuona huyo mtoto hapo
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,729
Likes
43,758
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,729 43,758 280
Embu jamani okoeni jahazi huku maana jamaa anashindwa jinsi ya kumuambia mkewe. Acheni kejeri hii ni serious matter
Kujua kwanini alichit haitasaidia hapa ni kuangali kipi ni bora kwa better future ya huyo kid
Ahaaa!

Newsflash for ya! Dude should have thought about all that before he dipped his phallus in the vajayjay of his paramour.

You don't shoot first and ask questions later.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
Inabidi apime upepo kwanza,amweleze mke wake kwanza tn kwa upole na unyenyekevu,
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,037
Likes
3,984
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,037 3,984 280
akae na huyo dada wakubaliane jinsi ya kumtunza huyo mtoto ikiwezekana kila mwezi apeleke kiasi fulani kwa ajili ya matumizi ya huyo mtoto.........

ila wanaume nyie pasua vichwa.
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,037
Likes
3,984
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,037 3,984 280
Jamaa kamwambia sasa hivi wife wake, ila mwanamke amesema hataki kumuona huyo mtoto hapo
huyo wife anahasira kwasasa ila akitulia atamkubali tu huyo mtoto.......
mtoto wa mwanamke mwenzio ni mtoto wako.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Jamaa kamwambia sasa hivi wife wake, ila mwanamke amesema hataki kumuona huyo mtoto hapo
Inawezekana jamaa alimwambia mkewe hizi habari wakiwa sebuleni. Sisi wanawake huwa tunasikia na kuelewa vizuri pale tunapoambiwa tukiwa kitandani tu. Mwambie jamaa yako abadali strategy mama atalainika tu.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,277
Likes
4,312
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,277 4,312 280
paulss hebu kuja umpe mwenzio maushauri !we ulifanyaje?
 
Last edited by a moderator:
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,037
Likes
3,984
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,037 3,984 280
Mtoto atunziwe kwa mama yake mzazi baba apeleke matumizi kila mwezi.
umenena..mambo ya kulelewa mtoto na mtu mwingine wakati wewe upo hai na mwenye afya tele hata siyapendi.
mdada abaki na mwanae baba apeleke matumizi.
 

Forum statistics

Threads 1,215,131
Members 463,038
Posts 28,536,934