Je, Ungefanyeje kwa siku ya leo?


Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Je, leo hii ikitokea ukaambiwa una nafasi ya kurejesha bikira yako ya asili ili ipate kutolewa na mtu fulani badala ya yule aliyeitoa, utafanyaje? Utakubali itolewe na yuleyule, lakini katika siku nyingine? Ungerejesha na kumpelekea mwingine aitoe? Au ungehifadhi daima? Au ingetolewa siku ileile, lakini na mtu mwingine?
Nawasilisha....!
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Ningeikataa......................hainisaidii chochote..................
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
mimi pia sitaki,napenda hivi nilivyo bikira maana alienitoa ndo kanioa so kutakua hamna jipya maana hata ingerudishwa ningependa itolewe na huyuhuyu nilienae
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,462
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,462 280
mimi pia sitaki,napenda hivi nilivyo bikira maana alienitoa ndo kanioa so kutakua hamna jipya maana hata ingerudishwa ningependa itolewe na huyuhuyu nilienae
pole sana huenda unayoyajua sasa ni theluthi ya yaliyoko nje! mmoja tu! duuuuH
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
pole sana huenda unayoyajua sasa ni theluthi ya yaliyoko nje! mmoja tu! duuuuH
ni mmoja lakini nadhani najua mengi zaidi ya wewe ulietembea na hao hamsini maana amekamilika idara zote
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,462
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,462 280
ni mmoja lakini nadhani najua mengi zaidi ya wewe ulietembea na hao hamsini maana amekamilika idara zote
how can you tell! we unakunywa kila siku juisi ya embe halafu unasema unazijua juisi zote kwa sababu ya embe imekamilika....!!!!:boink:
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
ni mmoja lakini nadhani najua mengi zaidi ya wewe ulietembea na hao hamsini maana amekamilika idara zote
Ati!!...:bowl:!!....Nahhh!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,514
Members 475,533
Posts 29,291,506