Je, Ungefanyeje kwa siku ya leo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Ungefanyeje kwa siku ya leo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Nov 22, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Je, leo hii ikitokea ukaambiwa una nafasi ya kurejesha bikira yako ya asili ili ipate kutolewa na mtu fulani badala ya yule aliyeitoa, utafanyaje? Utakubali itolewe na yuleyule, lakini katika siku nyingine? Ungerejesha na kumpelekea mwingine aitoe? Au ungehifadhi daima? Au ingetolewa siku ileile, lakini na mtu mwingine?
    Nawasilisha....!
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Ningeikataa......................hainisaidii chochote..................
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    mimi pia sitaki,napenda hivi nilivyo bikira maana alienitoa ndo kanioa so kutakua hamna jipya maana hata ingerudishwa ningependa itolewe na huyuhuyu nilienae
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    pole sana huenda unayoyajua sasa ni theluthi ya yaliyoko nje! mmoja tu! duuuuH
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    ni mmoja lakini nadhani najua mengi zaidi ya wewe ulietembea na hao hamsini maana amekamilika idara zote
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    how can you tell! we unakunywa kila siku juisi ya embe halafu unasema unazijua juisi zote kwa sababu ya embe imekamilika....!!!!:boink:
     
  8. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,763
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ati!!...:bowl:!!....Nahhh!!
     
Loading...