Je Unazijua Kwa Undani Shule Za Private 5&6

Je Unazijua Kwa Undani Shule Za Private 5&6

Joined
Jul 30, 2014
Posts
46
Reaction score
2
Msaada Kwa Yoyte Yule Anaezijua Kwa Undani Shule Za Private Zenye Ada Chin Ya Mil.1
Zilzopo Mwanza Ama Kagera Naomba Anitajie Na Kama Inawezkana Ata Mawasiliano Yao Niyapate..
Tashkuru Xana Kma Thread Hii Itajbiwa Kwa Ukarimu.
Ahsanteni
 
ujafafanua mkuu kwa combination zipi? kama za sayansi huwezi pata kwa sababu practical zinakula pesa sana....kiukwel shule nyng za advanc prvt ada yake inaanzia mil 2, kasoro zile zinazomilikuwa na mashirika ya kidini mf. makanisa ya katoliki huwa wanaada nafuu kdogo.
 
ujafafanua mkuu kwa combination zipi? kama za sayansi huwezi pata kwa sababu practical zinakula pesa sana....kiukwel shule nyng za advanc prvt ada yake inaanzia mil 2, kasoro zile zinazomilikuwa na mashirika ya kidini mf. makanisa ya katoliki huwa wanaada nafuu kdogo.

Mchepuo Wa HGL Ama HGK
 
ujafafanua mkuu vizuri kwa combination zipi? kama za sayansi, ada yao huwa kubwa sana kutofautiana na wa arts kwa kigezo cha practical, kiukwel ndugu kwa hyo pesa cjui kama kuna shule maana za o level zenyew zna gharama sana hata kama ni day, labda jarbu kweny mashirika ya kidini kama katoliki huwa wanagharama nafuu ktk shule zao.
 
Back
Top Bottom