Je unaweza kuoga na mpenzi wako?

Je unaweza kuoga na mpenzi wako?

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Posts
4,922
Reaction score
3,245
A. Hapana
B. Ndio
C. Haita tokea
D. Nina Aibu

Baada ya kuchagua jibu, tiririka kidogo
 
Na'am; "B" Ndio...
hiyo inakubalika kihalaiki na ihlaki pia ni moja ya ujenzi wa kudumisha mapenzi, Kwa kuwa maji ni uhai mnapokuwa katika bafu au bwawa la maji mkiji mwagia maji na partner wako tamasha hilo laingiza imaani na hisia njema katika roho na mwilini.... impact yake hukuweka katika furaha muda mrefu, na furaha ndiyo chakula cha moyo !!
 
Kama namuingilia/anaingiliwa na mimi kwa nini nishindwe kuoga nae na akipenda namuogesha na mimi ananiogesha kwa hiyo tunaogeshana ....................!
 
B....NDIO...Sio kuoga tuu ...Hata huko bafuni kunaruhusiwa kuendeleza yote yapasayo kitandani.kIFAA KIKIWA NDANI HUKU NAENDELEA KUMPAKA SABUNI NA KUMSUGUA MGONGO. Jaribu utaniambia ladha yake!!!
 
yeah..apo ni kwa mume na mke..ya u bf na u gf,mapenz yakiisha nitapakosa pa kuiweka sura yangu..
siku akikuacha utajutia yote unayosema sema kama ni mume /muke wake
 
fumba macho kwanza
....
Ndiyo .... hivi huko kuoga kutaisha kweli si itakuwa ....khaaaa
 
Haya maji mnayooga na kutiririka namna hii ni maji ya DAWASCO?
My take: DAWASCO inasababisha ndoa zetu zikose vionjo kutokana na kukosa huduma hii muhimu.
NB. Hii ni kwa wana Dsm tu. mikoani wako poa.
 
Back
Top Bottom