Je, unawafahamu hawa kwa sura?

Je, unawafahamu hawa kwa sura?

God and satan,demons and angeld,Wema na uovu,giza na nuru,female and male,uzuri na ubaya,life and death,heaven and hell,up and down,nadhani hata kama malaika na mashetani hayako hivo yanavyokuwa portrayed kwenye picha,i believe picha hizo pia zinawakilisha two states of existence au tuseme dualism au two truths of nature

Ya Mungu
Malaika
Wema
Nuru
Uhai
Mbinguni
Juu

Ya shetani
Demons
Uovu
Giza
Hell
Kifo
Chini
Hata hizi sifa za Mungu na Shetani ni kama zimetungwa tu na ubinadamu wetu, mi siamini kama shetani alikuwa na roho ya uovu tangu awali, ni tofauti tu za kiitikadi zilizotokana na uoni hafifu juu ya kanuni za Kiungu, mfano hata hii leo shetani anatenda wema mwingi sana ktk kujitaidi kuitawala hii dunia vizuri, uoni wake mdogo, kila jema alitendalo huzaa matunda machungu.
 
Jombaa, ukipata jibu Mungu ni nani yupo wapi na anfananaje , Kwa kutumia akili yako Niletee majibu hapa
Yote yana majibu Mkuu! Kuyasadiki ni jukumu la anayeambiwa. Ila yataleta mantiki.
 
Asili ya wema ni uovu
Ktk ule uzi wako wa asili yetu ni giza, nadhani ule mti wa katikati ilikuwa ni kanuni tuliyopewa tuitiii ili tusirejee kwenye giza letu la ASILI. Lakini kutoka huko kwenye hilo giza kanuni ya namba saba ilihusika, kuushika ile kanuni ya mti wa katikati, damu safi ilihusika. Hapa mi naona makitu kwa mbali, ila uoni ni hafifu.
 
ha! ha! ha! naona umetuletea madude ya sigil, katika ubora wako ila take care sana.
[emoji15] [emoji15] [emoji2] [emoji2] [emoji144] [emoji144] [emoji779] [emoji779] [emoji779] [emoji779] [emoji779]
 
Jibril si ndiye yule tarishi au? Gabriel au? Mtumikishwaji unawezaje kuwa Mkuu? Nimewaza tu kwa lugha ya maandishi.

Lakini si tunaambiwa hawa nao walishawahi kujitwaliwa wana wa Nuhu na kujifanyia wake zao, wangekuwa ni mademu si wangejitwalia viserengeti boys vya Nuhu? Nimewaza tu kwa woga.
 
Ktk ule uzi wako wa asili yetu ni giza, nadhani ule mti wa katikati ilikuwa ni kanuni tuliyopewa tuitiii ili tusirejee kwenye giza letu la ASILI. Lakini kutoka huko kwenye hilo giza kanuni ya namba saba ilihusika, kuushika ile kanuni ya mti wa katikati, damu safi ilihusika. Hapa mi naona makitu kwa mbali, ila uoni ni hafifu.
Nimeipenda hii
 
Tusibishane sana siku tukivua mwili huu tutajua yote,death is our right.
 
Swala la kutumika wingi katika vitabu vya kidini (biblia & quran) ni lugha inayotumika katika kujitukuza.

The royal "we", or majestic plural (pluralis majestatis in Latin, literally, "the plural of majesty"), is the use of a plural pronoun (or corresponding plural-inflected verb forms) to refer to a single person holding a high office, such as a sovereign (e.g., a monarch) or religious leader (e.g., the Pope). The more general word for the use of a we to refer to oneself is nosism.
 
Swala la kutumika wingi katika vitabu vya kidini (biblia & quran) ni lugha inayotumika katika kujitukuza.

The royal "we", or majestic plural (pluralis majestatis in Latin, literally, "the plural of majesty"), is the use of a plural pronoun (or corresponding plural-inflected verb forms) to refer to a single person holding a high office, such as a sovereign (e.g., a monarch) or religious leader (e.g., the Pope). The more general word for the use of a we to refer to oneself is nosism.
Lakini hata uwingi ktk uumbaji si una ushaidi mwingine ktk vitabu hivyohivyo? Mfano, Bible na Qur'an vyote vinaonesha udongoni ulitumika kumuumbia Adam, sijui kama ni stori tu lakini Quran si inafundisha kuna kiumbe mwingine aliyetumwa kuukusanya huo udongo?

Pili vyote pia vinafundisha, vilishaumbwa viumbe wengine kabla ya mwanadamu? Unadhani litaleta mantiki udongo kuchimbwa na Mungu mwenyewe wakati wasaidizi wapo?
 
Leta hayo majibu
Mungu ni ASILI kuu juu ya vyote, tukitaka kumjua na kujua alivyo tuvichunguze viumbe vyake na kipi kinachowaunganisha wote tutaweza kumjua, mi naanza na hili, viumbe vyote vina ASILI ya UPENDO... Vyote, mawe, miti, nyoka, nyuki, wanadamu, jua, mwezi nk na upendo huu ni wa asili wala si wa kujiamulia. Endeleza.
 
Mungu ni ASILI kuu juu ya vyote, tukitaka kumjua na kujua alivyo tuvichunguze viumbe vyake na kipi kinachowaunganisha wote tutaweza kumjua, mi naanza na hili, viumbe vyote vina ASILI ya UPENDO... Vyote, mawe, miti, nyoka, nyuki, wanadamu, jua, mwezi nk na upendo huu ni wa asili wala si wa kujiamulia. Endeleza.
For your info real love doesn't involve our thinking. For real love you've to go beyond your mind. This means stop thinking.
Ufalme wa Mungu ni wa watu walio Kama Watoto.
 
For your info real love doesn't involve our thinking. For real love you've to go beyond your mind. This means stop thinking.
Ufalme wa Mungu ni wa watu walio Kama Watoto.
Tutafika tu Mkuu, haya ni aje tunaweza kuwa kama watoto? Mi naanza na tabia hizi za watoto, kwanza wana pure love,'hata nyoka hucheza nao kwa upendo' hawawezi kuweka visasi, wanaongozwa na roho, wapole, hawana jinsia ya ke wala me, hawajishughulishi na matamanio ya ulimwengu huu, nk.

Kubwa, hayo yote yana mfanya mtoto kukosa evil wills kichwani au malice.
 
inawezekana kwamba vimbe wa roho wanaweza kujibadili jinsia kwa kuwa wanaweza kujivika maumbile ya kibinaadam ?
 
View attachment 504690
a8749968a7b5c7fc0d979db3ec920ac9.jpg
IMG_20170426_203801.jpg

Asante bro mshana jr nami naweka na huyo
 
Back
Top Bottom