Je, unahitaji mke/mume mwema?

Je, unahitaji mke/mume mwema?

Hata wewe unaeshinda bila kula huku dhambi zingine umekumbatia ni usanii mtu
nawashuhudia wengi tu unafunga huku unaishi ndani na kimada
huko ni kufunga au kushinda njaa

Teh teh teh.
We mtoto unaonekana mdaku sana.
Unajuaje habari za watu ka nipashe?
Utakuja dhurika siku moja.
Shauri yako.
 
Hivyo ndivyo alivyojua Yesu alipofunga. Na hivyo ndivyo alivyojua Mtume Musa Alipofunga .

Sasa labda we unifundushe hapa.
Kufunga kikatoliki ni kufanyaje? Au ndio ule usanii tulizoea kuusikia?
Eti mtu anafunga kushiba tu lkn Kula Ruksa.
Au mtu anafunga maji lkn Juice anakunywa.
Acheni kuzidanganya Nafsi zenu.
Kwa mujibu wa Imani Zote FUNGA NI YA AINA MOJA TU. full stop
hapana, Imani zote hazina mwongozo unaofanana... Labda kwa mujibu wa imani uzijuazo..

kufunga maana yake Ni kula USiku wa manane wakati wengine wamelala fofofo. Mchana unashinda na njaa, ukisubiri zamu yako usiku unakula vinono haswaa. gahawa, uji wa ulezi, viazi, chai ya iliki, vyapativyapati, wali mboga saba na mahanjumati mengineyo :ranger:.
 
ni kweli tupu.tutende kama tunavyotaka kutendewa. Mtumishi mmoja alisema kua kama wewe ni mlevi kaoe mlezi mwenzio na sio kutesa watoto wa watu. Hata mume/mke anaweza kubadilika ukimwombea ila unatakiwa uwe role model wake kwa kua na matendo mema

Daaaah hapo kwenye ulevi umenigusa haswaaaa, yaani ni bora walevi wakutane na walevi wenzao ni changamoto mnooooo kuishi na hao watu, Mungu niepushie.
 
Ahsante mtumishi, hata huyo huyo mme/mme ambae waweza muona siyo mwema
ukifunga na kuomba kwa ajili yake, ukiongea na mungu kwa kina
anamfanya kuwa vile utakavo wewe (kuwa mwema) ila sio kutoa kibanzi machoni pa mtu wakati jicho lako lina kibanzi pia

Nayaweza yote katika yeye anitiaye nguvu.

Amen!
 
Daaaah hapo kwenye ulevi umenigusa haswaaaa, yaani ni bora walevi wakutane na walevi wenzao ni changamoto mnooooo kuishi na hao watu, Mungu niepushie.

Hahaha! Hupendi eeh!

Piga goti tu dada yangu na Mungu atakuepushia hilo balaa.
 
Back
Top Bottom