Je, una mtoto asiye na baba? Nipo hapa

Je, una mtoto asiye na baba? Nipo hapa

In a world full of perverts, ni mama yupi atakuachia mtoto hivi hivi eti umlee.

Dude please.

Don't quit your day job because none is coming your way.
 
Sitaki Kuwa adopt ninachokifanya ni kuwapa company na guidance as a father. Watoto wanahitaji mapenzi na malezi ya baba na mama. Hii huduma natoa kwa nyumba kadhaa na tunaotoa huduma Hii tupo wababa sita, na wewe unakaribishwa Kama Una nia na dhamira ya dhati ya kuwa na taifa bora

mkitoa huduma nzuri kwa mtoto wamama wakiwapenda jee?si mtaingia dhambini?ili mtoto akuone wewe ni baba inahitajika ukaribu flani na mama,vinginevyo wangewaita baba hata majirani si ni wanaume nao?jiandaeni kuingia dhambini,umeoa?mkeo kakubali ufanye hiyo mambo???mama wa mtoto wako akikuambia anatafuta mwanaume mwingine atoe huduma ya kibaba kwa mwanao utakubali???
 
In a world full of perverts, ni mama yupi atakuachia mtoto hivi hivi eti umlee.

Dude please.

Don't quit your day job because none is coming your way.

Watoto wote wanalelewa majumbani mwao tunachokifanya ni kuwafuata huko huko
 
Kwani ndugu zako wote wapo vizuri financially???? Anza na hao kwanza wasaidie+wapatie pesa(mitaji) then come up to hao unaowahitaji
 
Back
Top Bottom