Je umemuona kijana huyu


Status
Not open for further replies.
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2009
Messages
494
Likes
22
Points
0
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2009
494 22 0
Kijana wa umri wa miaka 17, mweusi na mrefu amepotea toka saa kumi jioni jana Jumanne June 4. Mara ya mwisho alikuwa amevaa kaptura nyeusi na flani yenye mistari. Jina lake ni Junior, ana matatizo na haongei (autistic), lakini anaelewa ukimuita jina na pia anaweza kufuata maelekezo rahisi.

Alitoweka toka nyumbani kwao maeneo ya Science Kijitonyama jana. Mara ya mwisho alionekana Tandale uwanja wa mpiria.

Polisi wamekataa kutoa msaada wowote wanadai mpaka yapite masaa 24, tatizo mtoto ni mgonjwa sio mtu mwenye uwezo wa kufanya maamuzi mwenyewe au kurudi nyumbani. Kama kuna kiongozi wa Polisi hapa, au kama unaweza kutusaidia tutashukuru.

Kama utamuona kijana huyu maeneo ya Tandale, Kijitonyama, Sinza, Mwenge au popote pale tafadhali toa taarifa kituo chochote cha polisi pia unaweza kuwasiliana nasi kwa namba hii xxx-xxxx-xxx unaweza au niPM.

Tunahitaji maombi na tunatanguliza shukrani zetu. RB ya hii issue ni XXXXX

UPDate

Wanajamii, naona niwapatie details zaidi muelewe kilichotokea napengine itakuja saidia mtu mwingine.

Kijana alipatikana hivi - mama mmoja msamalia mwema jana alikwenda hospitali ya Amana kumjulia hali mgonjwa , akiwa pale akasikia manesi wanamuongelea mgonjwa mmoja kuwa atapelekwa jela ya watoto kesho ( leo Jumamosi) kama ndugu zake hawatamchukua. Alipomuona kijana anayeongelewa akakumbuka aliwahi muona Kijitonyama. To cut the long story short yule mama akampiga picha kijana, akaanza safari ya kusaka wazazi wake nyumba hadi nyumba akionyesha picha kila alikopita hatimae akafika nyumbani kwa sister.

Unofficial report kijana alifikishwa pale na polisi siku aliyopotea, ana majeraha kichwani na miguuni assumption atakuwa alipigwa. Amana ni moja ya hospitali ndugu walipita zaidi ya mara moja kumtafuta, kila walipokwenda waligomewa kuingia wodini na kuishiwa kuambiwa kijana hayupo pale.

Baba kijana alirudi mara nyingi kituo cha polisi alichoripoti kupotea kwa kijana wake kuona kama kuna aliyeripoti kitu. Kila alipofika kituoni ilibidi aanze story upya. Hii ina maanisha nini – unapotoa ripoti polisi wakiandika ile ripoti chances are inaishia kwenye droo, hivyo wanapobadilishana shift hiyo ripoti yako si sehemu ya makabidhiano. Hivyo atakapokuja mtu kutoa taarifa itakayokusaidia haitakufikia.

What to take from this - juhudi binafsi na kujitoa kwa raia vinahitajika katika masuala ya jamii na matukio ya namna hii. The system is broken, branch za serikali haziko connected. Most probably ukiripoti kitu au kufuatilia kitu kwenye branch ya serikali mfano ukiambiwa jaza form, or ngojea ‘RB' masaa 24 ni fomality tu. Pia persistence inahitajika sana, usikate tamaa na uwe na imani na Mungu wako.


Ahsanteni sana kwa maombi na kwa kutia moyo.
Mndee
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,017
Likes
109
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,017 109 160
Weka picha itasaidia sana.
 
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2009
Messages
494
Likes
22
Points
0
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2009
494 22 0
Ahsante mkuu, niko kwenye harakati ya kupata picha toka Dar.
 
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
960
Likes
197
Points
60
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
960 197 60
kama maeneo ya karibu kilikua na harusi au sherehe yeyote, jaribuni maeneo kama hayo... hawezi kua amelala nje, marafiki zake wa karibu wanaweza kua msaada mkubwa sana pia,
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,819
Likes
1,967
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,819 1,967 280
maliberali cjui kama wamembakiza
 
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2009
Messages
494
Likes
22
Points
0
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2009
494 22 0
Maeneo ya karibu na kwao hayupo, ufuatiliaji wa nyendo zake baada ya kutoka kwao uliishia Tandale mitaa ya saa sita usiku. Kwa vile hatuna msaada wa polisi tunategemea jamii kutusaidia na tunakwenda nyumba kwa nyumba.
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,679
Likes
5,729
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,679 5,729 280
Kama mnajimudu kiuchumi jaribu pia kuweka matangazo kwenye vituo vya redio. Poleni sana!
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
Maeneo ya karibu na kwao hayupo, ufuatiliaji wa nyendo zake baada ya kutoka kwao uliishia Tandale mitaa ya saa sita usiku. Kwa vile hatuna msaada wa polisi tunategemea jamii kutusaidia na tunakwenda nyumba kwa nyumba.
poleni.
Naelewa hapo mlipo mna hofu sana.
Hata mimi nasikia hofu ila nina amini kabisa Mungu atamrudisha ndugu yetu salama nyumbani.
Tuko pamoja katika maombi.
Naomba atakapopatikana mtujulishe.
 
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
2,212
Likes
595
Points
280
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
2,212 595 280
maliberali cjui kama wamembakiza
Hapa ndo naamini kuwa kila mtu mungu kamuumba kivyake, yaani kuna watu wa ajabu sana huku DUNIANI. Mimi nashauri maeneo husika waone viongozi wa Misikiti mara nyingine huwa wanatoa matangazo kuitaarifu jamii juu ya watu kama hawa. Ploeni na mUNGU atawasaidia apatikane akiwa mzima wa Afya
 
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2009
Messages
494
Likes
22
Points
0
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2009
494 22 0
poleni.
Naelewa hapo mlipo mna hofu sana.
Hata mimi nasikia hofu ila nina amini kabisa Mungu atamrudisha ndugu yetu salama nyumbani.
Tuko pamoja katika maombi.
Naomba atakapopatikana mtujulishe.
Ahsante tunashukuru kwa maombi, ni kipindi kigumu, kutofahamu mtoto wako yuko wapi na hujui amelala wapi wala amekula nini na nini kinaendelea. Tuko kwenye maombi na tunaamini Mungu atamlinda na kumrudisha.

Tunawaomba wanajamii mtusaidie kushare hii taarifa kwa majirani, makazini na kwa kila mtakae weza. Nitawaupdate kinachoendelea.
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
Ahsante tunashukuru kwa maombi, ni kipindi kigumu, kutofahamu mtoto wako yuko wapi na hujui amelala wapi wala amekula nini na nini kinaendelea. Tuko kwenye maombi na tunaamini Mungu atamlinda na kumrudisha.

Tunawaomba wanajamii mtusaidie kushare hii taarifa kwa majirani, makazini na kwa kila mtakae weza. Nitawaupdate kinachoendelea.
Mkuu kuna mtu ameshauri kuwa mjaribu kwenye kutangaza redioni.
Nadhani inaweza kusaidia kuharakisha kupatikana kwa ndugu yetu.
Sidhani kama gharama zitakua kubwa sana.
Pia nina imani wanaweza kusaidia kutangaza hata bure maana nao ni binadamu sio kila kitu watataka pesa.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
62
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 62 145
Polisi wamekataa kutoa msaada wowote wanadai mpaka yapite masaa 24, tatizo mtoto ni mgonjwa sio mtu mwenye uwezo wa kufanya maamuzi mwenyewe au kurudi nyumbani. Kama kuna kiongozi wa Polisi hapa, au kama unaweza kutusaidia tutashukuru. View attachment 96448

Hapo nilipo weka red Yaani Polisi wanataka hadi ameng'olewa meno na kupelekwa Mabwepande ndani ya saa 24 ndipo waibuke kutoa msaada. Je angekuwa Mtoto wa Kamanda Kova wangesubiri saa 24 zipite kwanza ndipo waanze kumtafuta??? Kweli sheria za Kikoloni tulizorithi zimetuharibu sana!!!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,206
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,206 2,355 280
any updates? Amepatikana?
 
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2009
Messages
494
Likes
22
Points
0
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2009
494 22 0
Bado hajapatikana, watu wako mitaani na kwenye vyombo vya habari. Mimi niko mbali najaribu pia kufuatilia kwa karibu.
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
Atapatikana tu inshallah. taarifa hii umeweka facebook pia?
maana kuna vijana wengi wapo facebook hawapo humu JF
 
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2009
Messages
494
Likes
22
Points
0
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2009
494 22 0
Hapa ndo naamini kuwa kila mtu mungu kamuumba kivyake, yaani kuna watu wa ajabu sana huku DUNIANI. Mimi nashauri maeneo husika waone viongozi wa Misikiti mara nyingine huwa wanatoa matangazo kuitaarifu jamii juu ya watu kama hawa. Ploeni na mUNGU atawasaidia apatikane akiwa mzima wa Afya
Misikiti imeombwa na wameshatangaz. Hawa watu wengine ni kuwaombea Mungu, watu tuko kwenye tatizo mtu mwingine analeta maneno yanayokatisha tamaa. Hatukuomba hili litukute na tunaamini litapita.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935