Je, umekula kilo ngapi za sukari toka uzaliwe?

Je, umekula kilo ngapi za sukari toka uzaliwe?

PintoG

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2017
Posts
612
Reaction score
732
Mini nimejaribu kufanya tathimini toka nizaliwe hadi leo miaka 30, nikajiuliza toka nianze kunywa chai hadi leo ,ni wasitani wa kilo ngapi ama vijiko vingapi vya sukari nimekula.

nimegundua kwa wasitani ni vijiko 1650. Nimechukulia nianza kunywa chai nikiwa na miaka 7, kwa hiyo nimepiga hesabu ya vijiko viwili kila siku kwa miaka 23.kumbuka kwa siku ambazo sikunywa chai nimepigia heasabukwenye miaka ile 7.

Hii imenitisha sanaa, hapo bado soda sijapiga hesabu ni kreti ngapi nimekunywa hadi leo.
 
Uzi wa kitoto huu kuuleta hapa....mods hamisha mara moja kabla mimi sijautoa
mtizamo una maana kubwa sana katika maisha, wewe unatizama na kuona wa kitoto ila wenye maono makubwa wanaona ..pana jambo hapo la kujifunza...madhara ya sukari mwilini ni makubwa sana, kama tunaweza kupunguza sukali kwenye chai na soda pamoja na juice za kopo tutakuwa tumasave ama tumeepuka magonjwa mengi sana.
uwe na mtizamo wa inje ya box,usijifungie kama tetele
 
Back
Top Bottom