Je, Tanzania inaweza kuwa Donor Country?


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,756
Likes
2,744
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,756 2,744 280
Kulingana na hali ilivyo sasa je hii nchi hii inaweza kuwa donor country?Maana naona wanasema uchumi unayumba!

Je, tatizo ni nini?viwanda havijengwi?pia wanasema shilingi imeporomoka lakini BOT wanasema siyo sasa nani mkweli?Mzungu au BOT?maana wamesema kuna mtu katengeneza software ya Bloomberg kwa kupika data za uongo?

Kweli na kwa mslahi ya nani?

Tuiombee nchi!
 
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
543
Likes
928
Points
180
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
543 928 180
Yes, absolutely yes. Tunaweza kum-donate supika na hamfurey kwa yeyote anayewahitaji. Hata hyuman fesi pia.
Kudoneti sio lazima hela
 
K

Kingdavi.ii

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,181
Likes
726
Points
280
K

Kingdavi.ii

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,181 726 280
Kuwa donor country haiji kwa matamko na makanusho ya kisiasa bali kwa mipango ya watu wenye akili kubwa katika nchi kwa kushirisha wananchi wote katika kufanya kazi na uwajibikaji wa.uzalishaji mali ndani ya nchi.

Kwa kutumia tafiti za kisayansi kutoka kwa wadomi va vyuo vikuu na kufanya development na implementation ya research za wasomi wetu ambao uangalia rasilimali za nchi kama kilimo madini misitu na vinginevyo ambavyo vinaweza kuwa explitedi kwa maslai ya taifa

Tatixo la nchi zetu aftical esp tz ni eizi(grant corruption) kwa viongozi wote tokra uhuru hadi sasa, ( mikataba ya kifisadi 10%)
kukosekana kwa elimu sahihi kwani mifumo yetu inatoa elimu ya kusoma notes kwa kiasi kikuwa bila kuangalia uwiano wa practical (vitendo) pia hakuna elimu ya uraia ya kutosha hivyo watu hawajui haki zao.
Lakini yote haya yanamezwa na matatizo yaliuotajwa na marehem mwl. Jkn kuwa ni maradhi
Ujinga
Umasikini
Nafikiri angekuwepo angeongezea na ufisadi mdani ya serikali za africa esp tz

Ata ingekuwa donor (blood group O ) kwa kila nchi sijui kama tungetoboa.
 
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
3,432
Likes
4,788
Points
280
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
3,432 4,788 280
Deni la taifa linaongezeka, kuwa donor ni ndoto maana hadi wajukuu zetu wataendelea kulipa madeni yaliyoachwa na wakolomije.
 
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
5,767
Likes
7,925
Points
280
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
5,767 7,925 280
Labda Donor country Wa Chips kavu Na Mihogo mibichi ya Rufiji
 
bongo nyoso

bongo nyoso

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
331
Likes
191
Points
60
bongo nyoso

bongo nyoso

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
331 191 60
nchi yenye chuki hii haiwezekani ase
 
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
665
Likes
532
Points
180
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2015
665 532 180
Kulingana na hali ilivyo sasa je hii nchi hii inaweza kuwa donor country?Maana naona wanasema uchumi unayumba!
Je tatizo ni nini?viwanda havijengwi?pia wanasema shilingi imeporomoka lakini BOT wanasema siyo sasa nani mkweli?Mzungu au BOT?maana wamesema kuna mtu katengeneza software ya Bloomberg kwa kupika data za uongo? Kweli na kwa mslahi ya nani??
Tuiombee nchi!
Labda blood donor,na hata hiyo watakataa kwa kuhofia magonjwa ambukizi.
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,173
Likes
7,457
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,173 7,457 280
Inaweza. Njia ni kuminya mishahara na kutapanya hela kwenye ujenzi wa White Elephants kama jengo la TRA na International Airport Chato!
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,963
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,963 280
Kulingana na hali ilivyo sasa je hii nchi hii inaweza kuwa donor country?Maana naona wanasema uchumi unayumba!
Je tatizo ni nini?viwanda havijengwi?pia wanasema shilingi imeporomoka lakini BOT wanasema siyo sasa nani mkweli?Mzungu au BOT?maana wamesema kuna mtu katengeneza software ya Bloomberg kwa kupika data za uongo? Kweli na kwa mslahi ya nani??
Tuiombee nchi!
I have a dream! Although It took over years to see it at last the dream came true. With courage and strong determination ...Yes we can!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,001
Likes
11,325
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,001 11,325 280
Kulingana na hali ilivyo sasa je hii nchi hii inaweza kuwa donor country?Maana naona wanasema uchumi unayumba!
Je tatizo ni nini?viwanda havijengwi?pia wanasema shilingi imeporomoka lakini BOT wanasema siyo sasa nani mkweli?Mzungu au BOT?maana wamesema kuna mtu katengeneza software ya Bloomberg kwa kupika data za uongo? Kweli na kwa mslahi ya nani??
Tuiombee nchi!
Tunaweza kua Mkuu wangu,
Kama tukikomaa kwenye "Uchumi wa Viwanda", ila sio viwanda vile vya kuambiana Cherehani 4 ni kiwanda.
 
Oii

Oii

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2017
Messages
1,837
Likes
1,333
Points
280
Oii

Oii

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2017
1,837 1,333 280
Jisomee baadhi ya wananchi walivyojikatia tamaa.
Hawa ni wale waliokamatwa na vyeti feki most probably. Hawa lazima wajikatie tamaa.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,358
Likes
12,140
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,358 12,140 280
I have a dream! Although It took over years to see it at last the dream came true. With courage and strong determination ...Yes we can!
Keep dreaming..
 
vannistelrooy

vannistelrooy

Senior Member
Joined
Jan 31, 2017
Messages
141
Likes
214
Points
60
Age
28
vannistelrooy

vannistelrooy

Senior Member
Joined Jan 31, 2017
141 214 60
Yes tunaweza kuwa donor country wa damu na figo lakini
 
Adolph Sendeu

Adolph Sendeu

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
264
Likes
107
Points
60
Adolph Sendeu

Adolph Sendeu

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
264 107 60
Kulingana na hali ilivyo sasa je hii nchi hii inaweza kuwa donor country?Maana naona wanasema uchumi unayumba!

Je, tatizo ni nini?viwanda havijengwi?pia wanasema shilingi imeporomoka lakini BOT wanasema siyo sasa nani mkweli?Mzungu au BOT?maana wamesema kuna mtu katengeneza software ya Bloomberg kwa kupika data za uongo?

Kweli na kwa mslahi ya nani?

Tuiombee nchi!

Hizi ndoto zinatoka wapi? umeandika nini? nani aliyekutuma,
"KAZI BILA MIPANGO NI VURUGU" nachokiona Tanzania sasa ni vurugu. Tulipe kwanza hizo fedha kwa matrillion tunazodaiwa kisha tuwe na reserve ya more than Tzs 100Tr. ndipo tulete hiyo ndoto ya ku-donate, sisi wenyewe tunanuka madeni na mpango wa kuyalipa hata hatuuelewi/haueleweki, tunasubiri tupate Raisi atakayeweza kupata msamaha wa madeni kama Mkapa, jamani Let us write and talk realistic matters. Mchumi atuwekee takwim za kweli za uchumi wetu hapa, tusidanganyane!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,756
Likes
2,744
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,756 2,744 280
Hizi ndoto zinatoka wapi? umeandika nini? nani aliyekutuma,
"KAZI BILA MIPANGO NI VURUGU" nachokiona Tanzania sasa ni vurugu. Tulipe kwanza hizo fedha kwa matrillion tunazodaiwa kisha tuwe na reserve ya more than Tzs 100Tr. ndipo tulete hiyo ndoto ya ku-donate, sisi wenyewe tunanuka madeni na mpango wa kuyalipa hata hatuuelewi/haueleweki, tunasubiri tupate Raisi atakayeweza kupata msamaha wa madeni kama Mkapa, jamani Let us write and talk realistic matters. Mchumi atuwekee takwim za kweli za uchumi wetu hapa, tusidanganyane!
Tufanye nini ili tuweze kuvuka hapa
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,254
Likes
4,399
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,254 4,399 280
I have a dream! Although It took over years to see it at last the dream came true. With courage and strong determination ...Yes we can!
Kwa uongozi huu wa akili za makinikia siyo rahisi hata kidogo!
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,630
Likes
681
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,630 681 280
Labda donor wa maneno na umbea,maana hivyo tunavyo vya kutosha
 
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
1,484
Likes
1,035
Points
280
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
1,484 1,035 280
Mh,
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,530
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,530 280
Labda tudonate damu....
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,271