Je sera ya Elimu ya Tz ipoje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je sera ya Elimu ya Tz ipoje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kimbori, Mar 30, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Je kuna mtu aliyeisoma sera ya Elimu ya Tz? Je amesoma nini? Tukiwa kijiweni, kuna stori kwamba Tanzania haina sera ya Elimu, je ni kweli? Wasomi na wanaharakati wanahaha kutafuta 'mwarobaini' juu la kuporomoka kwa Elimu, lakini, sijawahi kusikia hata mmoja akisema mapungufu ya sera.
     
Loading...