JE PAA LAKO LINAVUJA? Karibu tikupe huduma

JE PAA LAKO LINAVUJA? Karibu tikupe huduma

igihumbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2017
Posts
578
Reaction score
575
habari wapendwa.

kwa wale ambao hamjapata huduma yetu ya roofing karibuni sana.
tunahusika na huduma ya kudhibiti maji yanayo vuja iwe kwenye ukuta au zege au kwenye bati.
Ondoa andha ya kuvujiwa na maji katika nyumba yako kwakutumia material maalum.

KUMBUKA MAJI HAYADHIBITIWI KWA SIMENTI.
simenti ni nzuri ila changamoto ya simenti ni pale inapo kauka hua ina katika katika na kuacha nafasi hilo ndio tatizo la simenti

TUMIA ROOFING FELT NDIO MATERIAL MAALUM KUDHIBITI MAJI HAYA MATERIAL HUWA YANAYEYUSHWA KWA MOTO MKALI KISHA YANABANDIKWA PANAPO VUJA.

FAIDA YA ROOFING FELT KWENYE JUA YENYEWE INALAINIKA NA KWENYE BARADI AU MAJI YENYEWE INAKUWA NGUMU ZAIDI.
WALE MLIO JENGA HIDEN ROOF KARIBUNI TATIZO LA KUVUJA PEMBENI LINATIBIKA.

TUTAFUTE UPATE HUDUMA YA ROOFING YETU ILIYO BORA ZAIDI 0694185384
 
habari wapendwa.

kwa wale ambao hamjapata huduma yetu ya roofing karibuni sana.
tunahusika na huduma ya kudhibiti maji yanayo vuja iwe kwenye ukuta au zege au kwenye bati.
Ondoa andha ya kuvujiwa na maji katika nyumba yako kwakutumia matilio maalum.

KUMBUKA MAJI HAYADHIBITIWI KWA SIMENTI.
simenti ni nzuri ila changamoto ya simenti ni pale inapo kauka hua ina katika katika na kuacha nafasi hilo ndio tatizo la simenti

TUMIA ROOFING FELT NDIO MATILIO MAALUM KUDHIBITI MAJI HAYA MATILIO HUWA YANAYEYUSHWA KWA MOTO MKALI KISHA YANABANDIKWA PANAPO VUJA.

FAIDA YA ROOFING FELT KWENYE JUA YENYEWE INALAINIKA NA KWENYE BARADI AU MAJI YENYEWE INAKUWA NGUMU ZAIDI.
WALE MLIO JENGA HIDEN ROOF KARIBUNI TATIZO LA KUVUJA PEMBENI LINATIBIKA.

TUTAFUTE UPATE HUDUMA YA ROOFING YETU ILIYO BORA ZAIDI 0694185384
sijaelewa MATILIO ndio bidhaa mpya mnayoitumia kwenye kazi yenu
 
img_2_1680114666200.jpg
img_2_1680114666200.jpg
 
Back
Top Bottom