Wakuu poleni sana na adha ya paa kuvuja. Mtaalam wa kuzuia maji kwenye paa nimefika karibuni.
Wale wa hidden roof poleni sana
na wale mlio weka paa la zenge pia poleni.
Gharama zetu ni nafuu
tunapatikana dar.
Simu: 0694185384
TUMA TUMIA VIFAA MAALUM KUZUIA PAA LAKO LISIVUJE KARIBU SANA.
0694185384
Wale wa hidden roof poleni sana
na wale mlio weka paa la zenge pia poleni.
Gharama zetu ni nafuu
tunapatikana dar.
Simu: 0694185384
TUMA TUMIA VIFAA MAALUM KUZUIA PAA LAKO LISIVUJE KARIBU SANA.
0694185384